Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wa JF, tunaweza kupeana matoke ya uchaguzi huu kisayansi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dark City, Aug 3, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimefuatilia thread ya matokeo ya uchaguzi wa kura za maoni ndani ya CCM, nikagundua kama alivyodokeza ndugu Kasheshe kuwa uletaji wa matokeo hauko user friendly. Hii ni kwenye uchaguzi ndani ya Vyama, kwa hiyo ikifika Oct 31 watu watapata shida kupata matokeo. Kwa kuwa vyama na wadau wenye jukumu hilo wameshindwa au hawaoni umuhimu wa kufanya kitu kama hicho, je JF inaweza kuchukua kazi hiyo kwa maslahi ya Watanzania? Yaani kuanzisha kitu kama database ambayo itaonesha wagombea kwa kila jimbo na kwa kila chama kitakachosimamisha mgombea. Na mwishowe kunakuwa na matokeo ya mwisho. Hapa ina maana member yeyote mwenye matokeo kamili (ya jumla) ama anabadika mwenyewe au anatuma kwa wataalamu wanayabandika. Naamini hii itasaidia wafuatiliaji kupunguza upotevu wa muda.

    Naomba kuwasilisha!:clap2::clap2:
     
Loading...