Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wa JAMII F. saidieni kwa hili linataka kuwa kero kwenye blog

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by arasululu, Nov 26, 2010.

  1. a

    arasululu Senior Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini muwazima ndugu wanamchakato na poleni sana kwa kazi hii nzito ya kurekebisha na kuelimisha jamii!. kuna mkuu mmoja yuko ngazi za juu serikalini kwa ticket ya CHADEMA sitomtaja kama alivoomba anasema amejitahidi sana kujiregister ili kuweza kuchangia mawazo na kupata sm ideas kutoka kwa wana JF but kila akijaribu anachoambulia ni; SORRY, WE ARE UNABLE TO REGISTER YOUR ACCOUNT AT THIS TIME. inakuweje hii mambo while we stil need members tena wa ngazi hzo ili kuweza kujua na kujifunza zaidi thrugh JF. AMA TAYARI BLOG IMEJAA? au kuna mchakachuaji humu ndani anaweka virus ili PIPOOS wasiingie humu?

    SAIDIANENI....:target:
     
Loading...