Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

@ wakuu wa baraza @

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabi Sanda, Nov 15, 2009.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1162
    Nov 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nawaomba sana tuungane na watanzania wote kuiomba serikali yetu ismamishe uchimbaji wa madini yetu mbalimbali na hasa dhahabu.
     
Loading...