Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu vipi kuhusu scholarship za wadosi mwaka huu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by eliesikia, Jan 10, 2012.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    habari wakuu?

    Mambo ya UDSM ndio kama mlivyosikia wakuu...
    sasa kuna hizi scholarship za wadosi kama 18 hivi mwaka huu sijaona tangazo kabisa kwenye website yao ie. 12/13...

    Nataka niombe nikauze nyago kwa wadosi maana kwa mkandala sirudi na siasa zake uchwara ananyanyasa manguli wa elimu nchini...

    nawasilisha..!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Oya,kwan na we umepewa red card?
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    pole sana , mkuu
     
  4. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    jibuni swali wakuu mtoto wa kiume hupimwa kwa ushujaa sio pole kama kafiwa
     
Loading...