Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu tupeni pole jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Feb 18, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani namshukuru mungu kwa ulinzi wake wa kiungu mm na familia yangu na majirani zangu na wote tulio nusurika na janga la mabomu la gmboto. kifupi cjasimuliwa bali nilishuhudia na kunusurika yote haya yakitokea nilikuwa kama mita 100 hivi na nyumbani tunapata soda na jirani zangu gafla tukaanza kusikia milio ilikuwa tu poa tukasema majambazi yamevamia uko moshi bar hyo ilikuwa mida ya saa 2 pm kufika saa 2 na nusu yakaongezeka tukasema ni radi kuanzia hapo atukuitaji kuambiwa ni mabomu mana aielezeki nilichokumbuka akilini ni kukimbilia familia yangu nilipata tabu kwani ninakoeleke ndiko watu wanakotoka na mabomu ndio yameshamiri yanadondoka ovyo nikasema no mapaka nifike om kufika nikakuta awapo nikakimbilia kwa jirani nikauta wamekimbia wote hofu yangu ikawa kwa mtt wangu 5yrs ambaye alikuwa na msichana wangu kwa vile mabomu ndio yanashamiri kurindima ukweli ilifika mahali nikagivup maana ilikuwa toomuch nikalala tu chini unatimuliwa na vumbi vipande vinapiga kwenye mabati vishindo na mitikiso ya yaloanguka karibu kabisa jamani kweli mliosimuliwa ombeni hivyo hivyo ila msiombee yawakute ata mm naomba yasijetokea mna kwa masaa yote zaidi ya 3 si mchezo.

    nashukuru mungu jana niliweza kumpata mtt na dada yake pamoja na mdogo wangu nimeshuhudia mabomu zaidi ya 10 na nimepiga picha baadhi yalotua kwenye maeneo yakwetu watu wameibiwa wamekimbia makazi yao watt wamepotea ni mengi yalotokea jana nilitamani sana kuwajuza wana jf mapema ila cm ziliisha chaji jana yote nzima nilikuwa na majukumu mengi ila leo nimeweza kuingia hewani nilikosa pole zenu asa kwa pearl kwani ndio mwana jf anayejua mpaka om kwa hilo nampa bun anless wana jf wamtetee.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Aisee!

    Pole sana mkuu!

    Mungu aendelee kuwabariki na kuwapeni moyo wa subira.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pole sana kamanda

    Hii inanikumbusha 1978-79 tukiwa nyumbani kwetu maaeneo ya Kyotera!

    Anyways nadhani wakazi wa Mbagala na Gongo La Mboto hawahitaji kwenda JKT
     
  4. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana drphone kwa yalio kusibu wewe na familiy yako. Nifuraha kubwa sana kwamba uko salama. NI kweli kwamba matukio mengine wewe yasikie kwa jirani tu na yasikutoke wewe..
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Pole sana drphone, na tumshukuru Mungu u mzima na familia yako.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikweli mkuu nikiwaona watu wanavyofanya dhihaka juu ya tukio hili naumia sana
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hili alina uzoefu gongo la mboto hii ni mara 2 inatokea mbagala ilikuwa cha mtt uku ni zaidi ya saa 3 yanarindima non stop mkuu
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole drphone...Mungu ni mwema na amekuepushia madhara ya aina yoyote.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks binamu nikiangalia majirani walobomolewa nyumba na 1 kufa wakati mabomu yalipita juu ya nyumba yangu salama namshukuru mungu sana
     
  12. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli umepata wakati mgumu. Pole Mkuu na Mungu akupe amani kipindi hiki cha misukosuko.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    pole sana kiongozi
     
  14. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole mwanaajamii , inabidi uchinje japo bata au mbuzi kumshukuru mungu.. maana kwa maelezo yako na hali tulivyokuwa tunaiona .si mchezo
     
  15. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndg Drphone pole sana, tumshukuru Mungu pia aliye kulinda na kukuweka hai hadi sasa.
    Mungu aendelee kukulinda na kukutia nguvu kwa majukumu yaliyoko mbele yako hadi mrudie hali ya kawaida. Ubarikiwe.
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Poleni sana jamani,tunashukuru umesalimika na familia.....Mungu awe nanyi!!!
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks binamu mungu ni mwema
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks a lot mkuu amen
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kwa furaha nikichinja itabidi wana jf wote nile nao ck hyo bila hivyo ckubali
     
Loading...