Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu TPA wametoa nafasi za kazi, mwisho ni kesho saa Kumi na Nusu (10:30) Jioni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by dubu, May 24, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wakuu jana nilisikia mtaani kwamba tpa wametoa nafasi za kazi. ikabidi leo niende pale utumishi kwenye ubao wao wa matangazo. nikatuta kweli nafasi zipo. nafasi zilizo tangazwa ni;
    Sailors, kalani class C, Radiographic, terminal tractor operator, high clerical officer, medical attendant, artisan medical, winch operator, mobile crane. Barua zinapokelewa office ya raslimali watu.
    But hawajaweka address wala nini. leo nmekuta watu kama buku na nusu wamepeleka barua.
     
  2. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu hata wewe unaweza kuapply.
     
  4. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo mtu unaenda kwa ki memo anko,huko hata tukituma copy mbili mbili, zinawenyewe hizo kazi
     
  5. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    kweli Tanzania ni zaidi ya uijuavyo ..watu bado wanaendesha vitu ki local namna hii..unaweza kukta hao wakubwa wao hata hizo e mail hawawezi kufungua
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli kupata kazi ni kazi
     
  8. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Saa kumi na moja wanafunga pazia,usiogope wenyewe ni mimi na wewe tusiogope peleka barua usisikilize maneno ya watu kwani kupeleka barua pale itakugharimu sh ngapi?
     
  9. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    Kama bado hujaona umuhimu wa kujiajiri...aisee pole sana !!! The rules have changed buddy, change with them...
     
  10. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kwa taarifa,nimepeleka mkuu bt wa2 nyomi kinomaaa. anyway 2ombe Mungu wazee..
     
  11. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,509
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    without a capital?
    Dah,,this country now is not our home anymore
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bora kujiajiri tu hata kuendesha boda boda kama mambo yenyewe ndo hivi
     
  13. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    Akili kumkichwa........Fikiri pasua ubongo kiuhakika...watu wanaanza from scratch hawana kitu mwisho wa siku mtu anatoka ki utani utani tu (na siku zote mtu hakuambii password ya mafanikio yake hata siku moja). It just needs to be at tha right place at tha right time...
     
  14. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    Na tatzo la wabongo U sharo mwingi....mtu kamaliza bachelor yake chuo...hana kazi yeyote...ukimpa hata bajaj/boda boda abangaize for tha time being anaona NOMA !!! ukitaka mafanikio mtu lazima ukubali kuhangaika na kuteseka...mwisho wa siku MUNGU anakushushia mkate mikononi mwako. watu wanatoka mbali ati...usione mtu ana push Sports hse street ukafkiri vimekuja ki rahisi rahisi tu.
     
  15. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,379
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    bora kujenga daraaaaja kuliko ukuta, nikipata nauuuuli mjomba mjini nitakufuata iyeeeee mjomba iyeeeee...TPA, PSPF, BOT na kwingineko bendera ya ki-memo oyeeeee
     
Loading...