Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu,Rais wetu waliopita walikuwa hawana watoto au marafiki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Sep 5, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Rais Mtahaahafu Nyerere ana watoto na marafiki,
    Rais Mtahaahafu Mwinyi ana watoto na marafiki,
    Rais Mtaahafu Mkapa ana watoto na marafiki.

    Wote walikuwa ma rais wetu,walikuwa na marafiki wengi duniani, Wote walikuwa na wanatafuta marafiki
    wa kujenga nchi yetu.

    Je JK mbona yuko tofauti?yeye ni kizazi gani asiye na huruma na watu wake?
    Je ni kiziwi?
    Je au ni mbinafsi?

    Nazidi kuchanginikiwa kila siku, na sasa anauza Mahakama kuu yetu Tanzania ili rafiki zake wapate nafasi ya ku park magari yao
    ya kifahari Kilimanjaro hoteli.

    Kuna mtu hapa Jf ana sema miafrika ndo livyo.Ana ongea ukweli.

    Tunasubiri niniiiiiiiiiiiii?








    ,.
     
  2. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    J3 anakutana na wasanifu majengo, tuone atawaeleza nini kuhusu hilo!
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata sijakuelewa unaongelea nini
     
  4. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ? Mbona post haina majotrooo?!
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wakwer e ndio walivyo, mvumilie 2015 sio mbali
     
  6. olele

    olele JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    sijui kama nimekuelewa
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kichwa cha habari na habari haviendani, pia maudhui ya habari yenyewe utata mtupu, hueleweki unataka kusema nini. Kwani ulikuwa na haraka gani usitulie na kuhariri kazi yako kabla ya kupost? Hebu ona kwenye hizo red..... Kijana!!!!! Hauko serious!!
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii thread ni moja ya thread bora kabisa zilizowahi kuletwa hapa Jamvini
     
  9. A

    Arthur Andrew New Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana weka mada vzuri 2kuelewe, hujaeleweka!
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    We umesahau ule usemi ukimlenga mbaya wako ngumi ya pua hata ikimpata ya kifua ujue ataumia. Kwa hiyo hayo maneno hata ikiwa amekosea ujumbe mnaujua na umewafikia
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu ana mabibi wengi ndio tofauti yake na wenzie.Ila kila chenye mwanzo hakikosi mwisho
     
Loading...