Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu okoeni maujanja nianyeje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eeka Mangi, Feb 27, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jambo JF
    Mimi bana naomba kwanza mniwie radhi. Najua ni maudhi kwenu ingawa pia kwa wengine inaweza kuwa baraka maana nimewaletea wenza wenu!
    Miaka ya ujana wangu nilikuwa si haba jamani. Kama ni enzi hizi wallah nshafungwa!
    Nikiwa kidato cha pili nilimpatia binti wa kidato cha kwanza ujauzito. Alifukuzwa shule na pia alijifungua katoto ka kike. Niliwahi kumwona mara moja tu! Then walipotea na mama yake. Sikujua waliko!
    Nikiwa kidato cha nne house girl wetu naye likamkuta. Huyu alipata mtoto wa kiume! Akarudi kwao Singida!
    Nikiwa namaliza kidato cha sita nikamwambukiza mwingine tena huyu alizaa mapacha. Naye tulipotezana sikujua aliko kwa kipindi kirefu.
    Nikiwa pale Lang'ata Nairobi (Eti nilitakiwa niwe padri) nikapata binti mmoja naye hakudumu akaanza kutemea mate pembeni. Hakunivumilia akaja juu nikaachishwa chuo na kuozeshwa toto la Kwa Moi kipindi hicho.
    Kwani kunguru mie nilidumu basi baada ya mtoto wa pili nikasepa nikarudi zangu Tanzania.
    Nikapumzika kabisa na tangazo kubwa UKIPATA MIMBA URAFIKI WETU UMEKWISHA. So nimekaa hivyo kwa muda sasa.
    Miaka 4 iliyopita nikaamua kuoa.
    Huyu binti tuna mtoto mmoja naye ila anajua kuwa nina watoto 2 tu niliokuwa nao! Sikuwahi kumpa hadithi za hao wengine kwa kuhofia angeniona kiwembe sana.
    Siku za karibuni nimeanza kupata salamu toka kwa watoto wale wa zamani wengine wakitamani kuniona tu. Kuna ambaye natarajia kuolewa siku za karibuni na anahitaji kumtambulisha mchumba wake kwa baba yake.
    Naanzaje kumweleza mother house kuwa jeshi laja? Je ataelewa somo?
    Najua wataalamu mpo humu! Sadia dugu!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kweli wanamme tumebaki wachache.

    Ila, mwambie tu, atakasirika lakini ataelewa.
    Huwezi mnyima mtoto haki yake ya kukuona, kwanza ulishamnyanyapaa vya kutosha.

    Ukizeeka, hao watoto utawakumbuka sana.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mkuu kumkana au kutosema ukweli kuwa ni wanao utakuwa hujawatendea haki...ni bora umwambie mama kuwa una kijiji cha watoto then akasirike ila atanyamaza na yataisha kuliko kuitosa damu yako....Mwambie yalikuwa ni mambo ya ujana na hufanyi tena..
    na ingekuwa mbaya km ungewazaa wakati uko nae ila kwa kuwa ulikuwa bado hujawa nae hakuna tatizo kabisa
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haaaaaaaa....kumbe Kongosho nawewe ni Baba Bandama?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hahahahaah!! Mkuu ulitisha ngoja nikae pembeni nisikilize ushauri utakaopata.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ni SHEMALE
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ahh enzi hizo bana kutwa mara tatu! Kweli kuzeeka kubaya!
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh inawezekana maana kuna siku anakuwa ni mdada na km leo anasema yeye ni kidume....napata taabu kumjua ni ME au KE
     
  9. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    LANG'ATA?????Wewe ni Apostle Of IESUS??
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh Shemeji kumbe hujatulia namna hii,Vip haka katabia umeacha baada ya kuoa?
    Mwambie tu ukweli uwe huru
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mh! anzisha timu ya mpira uiite Eeka Mangi Fc.
    MAPROSOO.
     
  12. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    mangi mwenzangu hayo mambo yanaenda hvi, unaita wazee mnaandaa kasherehe na kuchinja ng'ombe mbili tatu na unaita ndugu zako pale na mkeo akiwepo, unatambulisha ukoo mangi, from there hakuna maneno yeyote, tena ukiwaambia huyo anaefunga ndoa ni baraka kabisa hiyo mambo inaisha. Cha muhimu ni hiyo party usiifanye bila wazee wenye heshima ukawaletea mbege na kuchinja mbuzi au ng'ombe kama unaweza. Hayo mambo yanaisha. Inabaki historia tu.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    hahahaah!! N'gombe hazeeki maini, huenda unaendeleza ule mchezo wa ujanani.
     
  14. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Wewe ulikuwa mkareeeeeeeeeeee, mhh haya bana
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ulipita pale nini mkuu. Ha ha haaaaaaaaaaaaaa tuko wengi humu
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ah shem utajuaje kama we salama. Hawakawii kukuita mgumba ati
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ungekuwa mche wa sabuni saa hii hata kichema hakionekani! Ila ki ukweli sipo tena huko mkuu! Ingawa bado wananichokoza bana!
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Don
    Natamani nifanye hivyo ila maandalizi ya sherehe nafanya kibubu bubu ama! maana ka ni sherehe huwa tunajadiliana then tunatengeneza budget! Sasa hii ambayo haina kukaa na kuelezana nitaanzaje?
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mangi labda hii itakusaidia...
    hata kukupa confidence tu...
    dingi yangu akiwa nje alizaa na mzungu...
    mwaka 1982..
    juzi mwaka 2010 mtoto anataka kuoa na ameambiwa dingi yake ni mtanzania...
    na ana mawe ya kutosha...
    dogo kamtafta dingi hakumkataa...wakaendelea kuwasiliana na kupanga kuja tz
    huku dingi akalianzisha kwa kuwaambia wadogo zake (baba zangu wado)
    akawaita home...na wazee wengine km alivosema don...
    mama akasoma mchezo...
    mambo yameisha...dogo amekuja bongo...
    alala home akaenda zenj then akasepa canada anapoishi...nov mwaka huu anaoa aise..
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha haaaa!! Wewe umekubhu kabisa mkuu. Kumbe una ukoo kabisa. Hili ni tatizo kubwa sana
     
Loading...