Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu nisaidieni dawa ya kutibu tatizo la nyongo.

Discussion in 'JF Doctor' started by Chasha Poultry Farm, Jul 8, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    wakuu nasumbuliwa na tatizo la nyongo na ni kwa kipindi kirefu sana, huwa na tumia dawa za kienyeji za kutapika nyongo but huw tatizo linarudi palepale baada ya muda fulani. Huwa nyongo ikipanda sana waga nikipanda gari naanza kusikia kichefuchefu na baadae kutapika nyongo

    kama kuna mtu anafahamu dawa yakumaliza kabisa tatizo hili anisaidie
    .
     
  2. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu kwa tatizo lako,umesema hii shida umekuwa nayo kwa muda mrefu na umekuwa ukitumia dawa za kienyeji za kupunguza but bado haijaisha,binafsi nakushauri uende hospitali uonane na madaktari utafanyiwa uchunguzi na tatizo lako litatibiwa vzr otherwise kama umeambiwa hili tatizo halitibiki hospitalini,but vile vile endelea kupata ushauri wa wadau wengine mkuu.
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapo see the dr. immediately
     
  4. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    Pole sana!
    Nenda hospital ukafanyiwe uchunguzi.

    Lkn, kama ulikuwa haujawahi kwenda hospitali nitakushangaa kidogo, kwa kuwa ile tu kuwa na access na internet na hata ile kujua kuna jamiiforums.com na ukaweza kuitumia, najua una exposure, pia utakuwa unaishi mahali ambapo kumpata DAKTARI WA UHAKIKA siyo issue - sasa inakuwaje ukomalie madawa ya kienyeji kabla ya kwenda hospitali kwanza!

    Tubadilike jamani (japo dawa nyingi za kitaalamu, yaani modern medicines, ni products zinazotokana na mitishamba lkn modern medicines zina ingredients zinazotibu tu na zinatumika kwa kiwango knachotakiwa mwilini tofauti na dawa za kienyeji ambazo zina ingredients kibao, na ingredients zingine hazitakiwi mwilini kwa maana ya kwamba zinaweza kusababisha matatizo kiafya, kuzidisha tatizo n.k.)

    Nenda hospital!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Wahi hosp. isije kuwa tatizo kubwa zaidi.
     
Loading...