Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu nini mtazamo wenu juu ya matokeo zenji?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mishemishe, Nov 2, 2010.

  1. m

    mishemishe Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtazamo wa kawaida nadhani seif kakubali tu kwa sababu shein ni mpemba mwenziwe sijui wadau mnasemaje? maana naona mchakachuo wa kipindi hiki umefanyika kiintelijensia sana na katika chaguzi zote huwa jamaa hushinda na anagomea matokeo
    napenda kumpa pongezi Seif maana pia hatma ya amani ya visiwani ilikuwa mikononi mwake
    ila ni kondooo aliyeamua kujitoa sadaka ili wengine wapone.
     
Loading...