Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu nina maswali..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by St. Paka Mweusi, Aug 7, 2011.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Katika yale mambo yetu ilinitokea mwenzangu kuwa ananihabarisha kila kinachoendelea,sababu sifa yake kuu ilikuwa ni kuongea kwa kulalamika wakati wa shughuli.Kilichonishangaza ni kuwa mwenzangu alinihabarisha mara nne kuwa nimemfikisha palipo kabla hata mimi sijamaliza awamu ya kwanza.Sasa ninajuliza inawezekana?Na kuna yeyote ambaye alishatokewa na hali hiyo?Au ilikuwa ni njia ya kuhakikisha kuwa mtakatifu anaibiwa vizuri?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ulikuwa unaibiwa mchana kweupe. May be foreplay yako ilikuwa nzuri ila kama ilikuwa shallow na kakuambia hivyo mhh nina wasi wasi hapo
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Foreplay haikuwa nzuri sana ila kulikuwa na tatizo la Time factor.
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu Invisible nakuona hapa chini,unasemaje kaka kwa hili?
     
  5. chavka

    chavka Senior Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh pole changa lamacho hilo
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Asa asengekusifia ivyo ungempaje hela?
     
  7. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo mambo tuachie sisi!
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    beware of fake orgasms
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhh fake, fake, fake.........mara nne cha kwanza tu?
     
  10. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Kuna Wanawake wana effect yan akiona dik ashajimaliza so ni kawaida
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmm! huyu hata kudanganya hajua na hata kama alitoka jela basi mara nne hata haja vuta pumzi? alitaka pesa ya kwendea Twanga pepeta.
     
  12. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kuna wanawake jaman wana matatizo njo├Âni chuoni mpate courze
     
  13. N

    Ndumilakuwili Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana mkubwa ni mtaalam sana wa kuzigusa kuta za uke,ndio maana mwana mama anafikia kileleni mara nne, usimuache huyo, kuna wengine hata mara moja hatujawasikia kufika kileleni.Huyo kama ni mwizi basi ni mwizi mzuri......!!
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Samahani wakuu nimerudi nilikuwa natazama Tomorrow never dies,sasa tuendelee
    ..
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Lakini kaka mimi mwenyewe nina tatizo yaani first round chini ya dk 3o bado sijaimaliza na wakati mwingine inakwenda mpaka 45 dk na ndio maana nikaona nipate msaada kwa huyu mwenzangu.
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    HBO nao kwa marudio
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na vilevile nimeuliza wakuu,kama kuna yeyote ambaye alishatokewa na hali hiyo anisaidie....hii ni kwa jinsia zote.
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Naomba unifafanulie hapo.
     
  19. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Paka Mweusi, apart from hard drinks, do you take a 'spliff' or anything of that kind before mounting your bike?
    There must be something unusual somewhere, au unavaa double protection? Hapa stimulation huwezi pata.
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Mkuu nimependa uchambuzi wako lakini kwa ufupi tu ni kuwa situmii kilevi cha aina yeyote na wala sipigi puff(ganja) na kwa bahati mbaya sana siku hiyo sikuvaa sox kabisa..
     
Loading...