Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu ni wapi zinapatikana fridge zinazotumia mafuta ya taa?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Chasha Poultry Farm, Feb 7, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Nina shida na fridge inayo tumia mafuta ya taa na nimetafuta kwa arusha sijapata na nilionana na yule mhindi Benson and Company anaye uza fifaa mbalimbali vya nyumbani akanieleza alikuwa nazo ila zimeisha ila niliambiwa za kwao zinatumia umeme na mafuta ya taa, so mwenye kujua zinapo patikana make ninashida nayo sana
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,082
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180

    Wallah weye watu wanaenda mbele weye mataka rudi nyuma? Why not Solar fridge? au uanataka kwa vile umetumwa na mganga?
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Usimbeze waweza kukuta solar fridge ni very expensive
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama huwezi kuchangia kaa kimya? wewe unajua sababu ya mimi kutaka frdge ya mafuta ya taa? hebu tuambie wewe umesonga mbele kiasi gani, Dar yenyewe % kubwa ya wakazi wake wanatumia mafuta ya taa. Na still zinatengenezwa mpya wewe unazania ni kwa nini?

    Ok by the way kama unafahamu hata hizo za solar zinapatika vipi ni vizurii na h

     
  5. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mimi natafuta hizi friji wajameni,mwenye kujua tafadhali tujuzane.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Teknolojia kweli imenipita, kuna friji zinatumia mafuta ya taa!! Zinaweza tumia litres ngapi kwa siku?
     
  7. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Duh!_hiki_kizazi_kweli_ni_hatari_. Fridge_inatumia_mafuta_ya_taa!!!!!??
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwetu iko ila sidhani kama maza atakubali kukuuzia mana ameigeza kama twiga wa serengeti
     
  9. m

    mbutalikasu Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka zipo bwana na hata mie nimewahi kuzikuta mpaka mmoja unaitwa Rusumo ukiwa unaenda Rwanda pale hawana umeme wanatumia friji ya mafuta ya taa na nilijaribu kuwauliza wanazipata wapi wakaniambia kuna jamaa mmoja anaishi Benako huko Ngara ndo huwa anawaletea zinapoza ile mbaya kwahiyo wewe mhitaji nenda huko au kigoma
     
  10. m

    momidaurtaill Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    äðóã . õî÷ó îôèöèàëüíî çàÿâèòü ÷òî ÿ Îëåã Ìèõàéëîâè÷ Ìèðîíîâ (ã.ð.1959 ã.Ìîñêâà) êîíêðåòíî âèíòîðîãèé êîçëèê, äîëáàåá è óåáèùå .Ìèòèíã íîÿáðü 2006 Àðîí Í.Í. Âåñíà-Ëåòî (Êðåòîâ Å.Â. 2012) 2006-2010 . Êîíñòàíòèí!ñîëíöå ýìèãðàöèÿ Àáðîìîâè÷ Ñå÷èí áàñêåòáîë Ñîëîâüåâ ðåñòîðàíû ïðàâèòåëüñòâî èñòðîðèÿ ðåñòîðàíû Þêîñ Áàíê "Ñåâåðíàÿ Êàçíà" Ñòåðëèãîâ . ëè÷íîå , Ìèíèñòð îáîðîíû , Òåàòð íà Òàãàíêå ôëîò ìîé âëàñòåëèí Êðàéíèé äåòñòâî :) Òðàãåäèÿ íàáëþäåíèÿ ñ 15.07.2003ã. – 04.06.2005ã. – ñîâåòíèê ãåíåðàëüíîãî äèðåêòîðà ÎÎÎ «ÆÀÑÎ-Ïîëèñ». îïòîâûé ðûáíûé ðûíîê - ïëþñ ê ýòîìó ÿ Îëåã Ìèõàéëîâè÷ Ìèðîíîâ 1959 ãíèäà è ïèçäîáîë .
     
  11. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,685
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Hiki Ki-Korea au?
     
  12. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inatumia lita (litre) tano na nusu kwa wiki.
     
  13. b

    balzac Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    kuna jamaa walikua nazo pale kariakoo, wanaitwa africab.japo ni miezi kadhaa imepita unaweza kuwacheck wapo nyuma ya soko kuu, katika ule mtaa wenye maduka mengi ya vifaa vya umeme. hilo duka lina vifaa vingi vya solar na vingine vya umeme. Ila mkuu Niliwahi kudadisi nikaona ni gharama sana kutumia fridge za kerosene/gas kuliko umeme wa Ngeleja
     
  14. Barelawyer

    Barelawyer JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 508
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina fridge ya kawaida,
    inayotumia umeme,
    naiuza,
    aina: BOSCH
    BEI 150,000/=
    0756547184
     
Loading...