Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu NCCR wahutubia matairi huko Temeke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Isike, Sep 1, 2011.

  1. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu kwa taarifa za haraka haraka ambazo bado ni mbichi, katika mkutano wao uliokuwa ukifanyika leo huko Temeke ambako mmoja wa wahutubiaji alikuwa ni Kafulira (nilisikia hivyo mapema), NCCR wamejikuta wakihutubia matairi, badala ya watu, baada ya kushindwa kujikusanyia watu wa kutosha kuwasikiliza.

    Nasikia wako katika harakati za kukijenga chama chao, kwa staili ya CHADEMA.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bila shaka NCCR ni CCM-C
    Tambwe alikuwepo? anakuwa na tabia ya kutangaza mkutano na pilau itakuwepo
     
  3. yangoma

    yangoma Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote hao ni ccm wasikuumize kichwa somo wana mfungu hao
     
  4. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wahutubiaji walikuwa ni Hashim Rungwe na David Kafulira, aisee sasa nimehakikisha kwa kujionea baadhi ya picha, wakuu watu ni zaidi ya kusema wachache, kweli siasa kaaaaaaaaaazi ya uvumilivu, kuhutubia uwanja mtupu, inaweza kukuhitaji akili ya uwendawazimu1 Mabere Marando aliwahi kuniambia one time kuwa wakati wakianzisha harakati za mageuzi nchini early 90's, aliwahin kuhutubia nyasi maeneo ya Ingunga huko. Watu wamejificha majumbani. Enzi hizo watu wakikusikia inaitukana serikali, unahoji mambo wanashangaa umepata wapi uwezo huo. Kisha wanajua kuwa wakija kukusikiliza watakamatwa. Anasema walikuwa wanajikaza hivyo hivyo, mathalani hapo Igunga, walipinga nondo za kufa mtu, walipotoka wakaacha tawi la watu kama tisa hivi. Du!
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hashim Rungwe ameshamaliza kuijaza CV yake... (aliwahi kugombea urais)sasa anahaha nini?
     
  6. B

    Bucad Senior Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teeh!teeh! teeh!yaani nilicheka sana maana nami nilipita mitaa hiyo nikiwa kwenye gari. Kumbe ni nccr mageuzi!! Sasa kwani ni lazima kwa hali hiyo chama kiendelee kuwepo? Au ndo ruzuku!
     
  7. j

    janja pwani Senior Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Temeke hiyo ngome ya CUF, wacha NCCR hatahao magwanda huwa wanachemka.
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    hahaah nasikia CuF NA NCCR ni jumuiya za ccm.
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Lete takwimu kusupport hiyo argument otherwise ni mataputapu tu
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ......................Hapo namuonea huruma kafulila tu..lol!! nadhani anakuwa mpweke sana NCCR-Mageuzi..
     
  11. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    ///////// Nduguyangu Kama Temeke niya Cuf , Mtemvu ni mbunge wa cuf ? Au Cuf inaongoza kwa wenyeviti wa vitongoji?
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    CCM ni majangiri ya kura za wananchi, wako tayari hata kukunua na kukumwagia mapesa ili uwaachie ushindi!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Kama una akili timamu hiyo kazi ngumu sana. Utawezaje kuhutubia matairi?
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo walikosa watu wakaamua kwenda kutafuta matairi na kuyaweka!? Si wangesomba watu kwa magari kama wenzao magamba...
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    NCCR Mageuzi msife moyo ipo siku mtapata watu, David Kafulira ni kati ya wanasiasa makini hapa Tanzania.
    Mbona magamba wanajaza watu kwenye mikutano yao inasaidia nini!
     
  16. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hujui unalosema! Yawezekana na wewe ni ndugu moja na akina Nape ambao wameamua kuwateka msio ona mbali kama wewe, lete ushahidi wa upuuzi wako huu!!
     
  17. L

    Lua JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    au ndio ule msemo 'ndondondo si chululu'
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii ni hoja komavu mkuu.Asante.

    Tuache cheap politics, naamini Kafulira ni mmpja wa wanasiasa wenye mvuto na ambao wako tayari kulipa gharama kwa kile wanachikiamini. Amelipia gharama akiwa CDM (akafukuzwa) na amelipia gharama bungeni (akatolewa nje). Sisemi hiki ndicho kipimo ninachosema ni kuwa ni mwanasiasa mwenye uthubutu. Ni kweli NCCR inatweta, na kosa walilolifanya (nadhani) ni kuendeleza malumbano na CDM baada ya uchaguzi. Walichotakiwa ni kuzika tofauti hizo na kuunganisha nguvu zao.
     
  19. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kifupi Kafulira kilichomuokoa ni mkoa wa Kigoma ambao watu wa huko wameichoka ccm na hivyo kuwa tayari kuchagua mbunge yeyote ambaye si wa ccm. Lakini shida anayopata ni kubwa mno huko nccr sababu alikurupuka kuondoka CDM na hiyo imeendelea kumcost hata bungeni, alijitaidi kutafuta company kwa hamad rashid cuf akakuta ndo ameoza kabisa hana uwezo wowote hata wa kujenga hoja. NCCR uozo uko kwa mwenyekiti wao Mbatia yeye ni kama malaya ambaye hana staha, anweza kuropoka lolote kuhusu vyama vya upinzani ili tu avidhoofishe na aipaishe ccm. Mshaurini Kafulira atubu ili arudi CDM hiyo itamsaidia.
     
  20. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana Mkuu. Pongezi Mzee Rungwe na Ndugu yangu Kafulila, nafurahi kusikia mko kazini. Songa mbele
     
Loading...