Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu nawaombeni ushauri wenu kuhusu hapo bongo kuna vifaa vizuri vya umeme wa Jua ?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, Sep 1, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Nawatoleeni Salam wahusika wote na wakuu Wenzangu nataka kujuwa kuhusu huo Umeme wa Jua ( Solar Power) Je nikitaka kununuwa hapo kwetu haswa hapo Dares-Salaam ni Vifaa gani vilivyo bora vya kununuwa na kutumia huo Umeme wa Jua haswa kwa matumizi ya nyumbani ? Kwa Matumizi yote yanayohusu Nyumba kwa mfano mimi nina Friji,TV, Mashine ya kufulia nguo, Mashine ya kufagia Makapeti na Computer.Je nitahitaji ninunuwe vifaa gani vilivyokuwa imara na amabavyo vitaweza kunitosheleza kwa hayo matumizi yangu ya Umeme ? Na Kwa gharama zake itakuwa ni bei gani? nawaombeni majibu toka kwenu asanteni.
     
  2. W

    Wanzuki Senior Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Da! Nina wasiwasi kwa vifaa vyote hivyo system itakuwa kubwa kiasi. Mie nashauri uwasiliane na wataalamu wa hizo system. Mie najua kampuni mbili hapa Dar, Ensol (www.ensol.co.tz) na Rex investment (www.rexsolarenergy.com). Jaribu kuwasiliana nao kwa contacts zao kwenye website zao, wanaweza kukushauri vizuri.
     
Loading...