Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu Nauliza Swali langu naomba nipate jibu lililo sahihi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MziziMkavu, Nov 4, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Nauliza swali Je Ni Nani ni Mwanachama wa kwanza wa hii Forum Jamii forums tangu ianzishwe nakuombeni munipe jibu? Asanteni.....
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    MzizMkavu naaanza kutilia shaka ufikiri wako, kuna thread nimeona umepost kitendawili tega, mkuu wa jiko ni nani? Saizi tena unauliza mtu wa kwanza kujisajili ni nani? Post zote mbili hazina maana kwangu, haya mtu wa kwanza kujisajili ni mwanzilishi wa JF mwenyewe. Haya umejua imekusaidia nini? Ifikie mahali tukue.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    hujanijibu swali nasema Mwanachama wa Kwanza sijasema muanzilishi wa Jamii forums mbona una hasira mkuu Mzee wa Rula ? Acha Munkari huo umekosea jibu langu bado nauliza swali langu swali Je Ni Nani ni Mwanachama wa kwanza wa hii Forum Jamii forums tangu ianzishwe nakuombeni munipe jibu? Asanteni.....
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    mimi nasema mwanzilishi ni mzizimkavu.
    Mzizimkavu, unapendeza kule JF Dr. na yale mambo yako ya kuboresha afya zetu.,
    huku waachie akina BJ na M25.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tujenge hoja sasa, je mwanzilishi wa JF siyo mwanachama? Hebu jibu tuendelee ma mada.
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Swali lako halina mvuto, halinukii wala halipendezi hata lirembwe vipi.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Huku nimekuja kufurahisha moyo wangu si unajuwa Dakatari lazima apate kupumzika na maswali au kazi za hospitalini zinakuwa ni nyingi sana sasa nakuja kuchemsha bongo yangu hahahahahahahahahhh asante mkuu.

    kuna tofauti ya mwanachama na muanzilishi huwezi kuweka sawa Rais na Waziri Mkuu hawawezi kuwa sawa.

    unavyotaka liwe vipi swali langu?unataka liwe swali la matusi ndio ulione kuwa ni swali linalovutia? wewe si Ulisema wataka kutoa Siri? mbona hujaitoa hiyo siri yako?
     
  8. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hapa ndo utajua kuwa hii kweli ni chit chat, hata yasiyofikirisha yatajadiliwa tuu. kwa hiyo Raisi hawezi kuwa mwananchi (raia)? Duh! Nahisi hili neno mwanachama lina maana zaidi ya moja, otherwise mwanachama wa kwanza JF lazima ni mwanzilishi tuu huwezi kukimbia
     
  9. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni mimi hapa
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mpe jibu kama unalo.
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Umekosea Swali gumu sana kujibika unaliona kam arahisi lakini ni Swali gumu si rahisi kujibika jaribu tena kulijibu swali langu mkuu.
     
  12. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Sasa mbona unanibishia aiseeee, kwani unanifahamu, au una uthibitisho gani kuwa sio mimi?? Haya we anzisha tu ligi, ila mi ndo mkongwe
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzizimkavu,mimi leo napita tu na nakusalimu kwa jina la bwana,maswali yako siku zote yananitoa kijasho na mwisho wa siku sina majibu,nakutakia furahi dai njema.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    eti swali lingekuwa hivi:
    MZIZIMKAVU ndiye mmiliki halali wa JF.
     
  15. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    teh teh teh , haya miye yangu macho tu hapa
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Max Mello. VIVA JF.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    MziziMkavu tafakari mwanzilishi wa JF ni mwanachama wa kwanza kujiunga utofauti ni heshima yake ipo juu tofauti na wanachama wengine mkuu. JK ni mwenyekiti wa CCM na ni rais lakini ni mwanachama wa CCM, uanachama wake wa CCM hauna tofauti na mimi mwanachama wa CCM tawi la Wanging'ombe isipokuwa heshima yake ni tofauti na mimi msaka nyoka. Hivyo kwa Maxence Melo, ni lazima alikuwa mtu wa kwanza kujiregister kama mwanachama huku akiwa founder upo?
     
Loading...