Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu nataka kuuleta Gari la Toyota Camry toka Ughaibuni kuja hapo Tanzania?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, Dec 27, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Wakuu wenzangu wote wa Jamii forums hususan hii Thread ya Matangazo Madogo Madogo ,nawaombeni Ushauri wenu nataka kufanya Biashara ya kuleta Gari la aina ya ( Toyota

    Camry)
    toka Ughaibuni kuja kuuza hapa nyumbani mnasemaje nitapata Mnunuzi? na Kwa Bei gani za huko?Je ni Biashara nzuri ya gari kwa huko nyumbani kwetu? au mnanishauri nilete

    Spea za Computer? je kuna Soko huko zuri la Biashara ya hiyo Gari na Spea za Computer? nawaombeni Ushauri wenu Asanteni wote. Gari Lenyewe nataka kuleta kwa Biasharani hili hapa chini picha yake


    [​IMG]

    Manufacturer Toyota Production 1982–present Predecessor Toyota Celica Camry
    Toyota Corona Class Narrow-body: compact (1980–1998)
    Wide-body: mid-size (1991–present)
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Biashara ipo bei kwa gari zenye cc,1000-2000,na ya chini ya mwaka 1999,bei ni 8ml naushuru imelipiwa,kama niyakuanzia mwaka,1999-2000 nakuendelea ni 10ml hivyo niwewe wakujipanga,ila kama ni camry ninayoiona hapa ni 15ml hadi 18ml.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Ushuru kwa huko bei gani kwa mfano unaleta Gari kama hiyo hapo juu kama 4 kwenye Conntena la futi 40 kwa gari 4 ushuru wake wa bandari inakuwa kiasi gani?
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0

    Kuna thread ipo humu ndani sikumbuki alianzisha nani, ila wadau walijadili kwa undani sana biashara hii, kodi pamoja na process zote za ukokotoaji zinavyotakiwa zifanywe na tra! bila kusahau changamoto utazokutana nazo na jinsi unaweza kuzungusha! Pia unaweza kupata makadirio ya kodi ukiingia hapa: gariyangu.com
    Kila ha heri mkuu!
     
Loading...