Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu natafuta kazi. Nina BBA marketing ya Kenya Methodist university na Msc ENTER

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Made aw kubofya, Aug 9, 2012.

  1. M

    Made aw kubofya Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina bachelor ya business in marketing ya Kenya Methodist university na Msc entrepreneurship ya ESAMI. Niko mtaani tu Wazee. Hii ya sensa wananizingua waalimu.
     
  2. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmh,tafuta chuo tu ukafundishe
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huu ni ushauri mzuri kabisa, kuna vyuo vingi bado vinauhaba wa walimu
     
  4. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaan jinsi ninavyohangaika na kutafuta kazi,naona bora nimalize hii masters niombe kufubdisha fullstop
     
  5. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wewe ulikuwa unasoma ufanye kazi gani?.bahati nzuri umesoma entrepreneurship bado hujapata mwanga hapo?.somewhere a problem is
     
  6. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Why dont u employ urself tena umesoma entrepreneurship esami au kama gpa zinasoma kaombe ututorial
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwe! kweli aiseee
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    unaweza kuvitaja vichache kati ya hivyo vingi?
     
Loading...