Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu napangisha Nyumba ipo Iringa mjini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by skendo, Feb 13, 2012.

  1. skendo

    skendo Senior Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wakuu!napangisha nyumba ipo Iringa mjini ni ya vyumba 4(self contena)kodi laki2 kwa mwezi napokea miezi6 mpaka mitatu umeme na maji yapo ya uwakika pia ina uzio wa ukuta kwa mwenye uwitaji aweza kuni pm.
    Asanten
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Samahani mimi niko Musoma!
     
  3. M

    Muggssy Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa si semu ya matangazo peleka semu husika tafadhali usitupotezee muda
     
  4. T

    Tanganyika50 Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu vp hiyo nyumba bado ipo?Mimi niko iringa na ninatafuta nyumba.Tafadhali tuwasiliane.
     
Loading...