Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu naona nipo nyuma kidogo, Hivi uchaguzi wa wale madiwani wa Arusha nao unafanyika April?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by everybody, Mar 23, 2012.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeachwa nyuma kidogo na update za madiwani wa CHADEMA waliofukuzwa Arusha. Je uchaguzi wao nao unafanyika April sambamba na wa mbuge wa Arumeru au bado kuna issue za kimahakama hazijakamilika?
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, huo bado upo upo kwanza!
     
  3. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale madiwani walipeleka pingamizi mahakamani.
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Haufanyiki because kuna pingamizi mahakamani.
     
  5. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Baada ya mahakama kutamka kuwa si madiwani tena mara baada ya kusikiliza kesi yao, wale jamaa 5 walikata rufaa. Mpaka sasa rufaa yao haijasikilizwa na kutolewa maamuzi, hivyo basi kata zao zipo kipolo mpaka rufaa ikisikilizwa na kutupwa. Subiri kidogo mambo nako yatapendeza
    :cool2:
     
  6. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru wakuu kwa update...Anyway ngoja tuvute subira
     
Loading...