Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu naomba msaada wa interview qns/duties za payroll accountant

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by CPA, Apr 4, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mwenye kujua kazi za payroll accountant na sample ya interview questions ya kazi hiyo naomba msaada. Kesho mchana nina fanya interview
     
  2. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mwenye kujua kazi za payroll accountant na sample ya interview questions ya kazi hiyo naomba msaada. Kesho mchana nina fanya interview, na hicho kitengo cna ujunzi nacho.
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1. Jiamini
    2. Fahamu Double entry za mishahara,
    3. P.A.Y.E ifahamu vizuri/SDL/+any other deductions
    4. Data entry za misharara/recording
    5. Verification of Payroll account
    6. Nature of Payroll accounts.
    All the best mhasibu!!!
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Mmmm utapagawa maana kitengo kibaya unajuaa siri za mishahara wenzakoo....ok all the best ......angalia applic software za payroll ndio itakuwa baba na mama yako ....pia excel calc lazima uzijue sana
     
  5. m

    makuti Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkubwa salamu kwako,
    Kwanza hongera kwa kuitwa kwenye interview na hakikisha unakuwa na Confidence ya kutosha na kujiamini kwamba hiyo kazi ni yako.
    Me sio A/cuntant ila ni HR hivyo naweza kukupa ushauri ya kwamba majukumu au duties ni swali moja ambalo unaweza kuulizwa ila kuna maswali mengi ya General qns , ila pia inategemea na sehemu uliyoitwa kila organization ina falsafa zake na taratibu zake tofauti na orgztn nyingine .
    Maswali ya general ni pamoja na Historia yako, kwanini umeomba kazi hii,unajionaje katika miaka 3 ijayo,na mengine , nimesaidia kidogo nadhani mwengine ataongeza ,
    bless mkubwa
     
  6. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    thanks mkuu
     
  7. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    asante sana, Mungu akubariki.
     
  8. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    thanks mkuu
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila la heri mkuu!maswali yatakua kama ifuatavyo!
    1.As a payroll accountant what is your duties and responsilities?hili swali huwa ni lile tangazo la kazi ambalo ulitumia ku apply hiyo kazi!wengi huwa tukisha apply kazi tunalitupa gazeti lenye tangazo husika!ni swali hilo jipange.
    2.Ukiwa kama payroll accountant utasaidia vipi management?
    3.Kama payroll accountant ni challenges zipi unategemea kukumbana nazo?

    Pia wanaoenda kwenye interview huwa hawapendi kuuliza maswali!inabd na wewe uwatwange maswali mawili matatu usiondoke hivi hivi.
    Kila la heri
     
  10. K

    Koola Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hongera kwanza kwa kuwa miongoni mwa wachache walioitwa kwenye usaili.Wengi wamekushauri vizuri ila uvae kama mhasibu usiache kuvaa tai iendane na shati na suruali yako.Ukiulizwa swali jibu kwa ufupi na kama huelewi chochote omba liulizwe tena ili upate muda wa kutafakari majibu.Usiwe mwoga kwani usaili ni kama maongezi mengine ya biashara ambapo bidhaa unayoiuza ni ujuzi wako.Mfanye mwajiriwa wako mtarajiwa ajue wewe ni mtu muhimu kwake na ni samani ambayo akiwa nayo atafanikiwa.Maswali yatatokana na job description or key responsibilities kwenye tangazo uliloombea kazi.Nakutakiwa mafanikio mema.
     
Loading...