Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu naenda zangu fungateni!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Aug 29, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Wakuu nita-disappear JF anytime from now for unforeseeable time (pls don't ask for more details), naenda fungateni kwetu Songea (pls don't ask for more details), ila nikipata kijinafasi nitakuwa nachungulia japo nigonge kile kitufe!

    Aaaaha! nitawamisije wanaMMU....!!!


    Hapa chini ngoja niweke kibonzo cha kuwaageni:

    "wanaume wa bongo wakiingia ulaya, hali ya hewa ya ulaya inaathiri heshima ya bomba kushuka na nguvu hupotea kabisa, matokeo yake jogoo anagoma kuwika hata upepee na feni"

    Vipi na wewe ulishawahi kusikia hii kitu?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Enjoy every minute of it, hopefully katoto katatengenezwa muda huo!

    As for ur swali, jibu langu ni:
    SIJUI
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    bye bye
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kila la heri Kaka huko uendako.... Wasalimie sana.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huko fungateni kutakuwa na kudeka na kudekezana au ni mwenda wa "lala nikulalie"?!
     
  6. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa uamuzi uliochukua pia tunakutakia kila la heri kwenye mapumziko na shemeji. Nyumbi hii bombi ii. Pia ili jogoo awike sana mrushie malombe bila kusahau pitiku na likoronanyungu. Usijitenge na mchezo wa madogoli, chomanga au masosolo.
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    umekula dona la kutosha?...huko unatakiwa kwenda kuweka heshima
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kila la heri mkuu, huu ni muda mzuri sana wa kujenga heshima.
     
  9. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mke ndo atatoa hii kauli.....................
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sio arudi hapa na stori oh hivi wanawake mnataka mfanyiwe nini kunako bed!tutamchapaje!kaka kila la kheri KAWEKE HESHIMA YA KIUME HUKO!
     
  11. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu hicho kibonzo naomba edit kabisa!
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri. Furaha mliyoondoka nayo hapa hakikisha ndiyo hiyo hiyo mnarudi nayo na kuidumisha kwenye familia yako mpya. Kumbuka kuwa amani ndani ya ndoa hujengwa na wanandoa wenyewe hivyo jikatae kabisa kwa vicheche!
     
  13. mito

    mito JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Loh, yaani umenifanya nishindwe kujizuia kuandika kitu, akyanani umeni-attack!! utadhani The Boss na Kaunga,,,,,,
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri mito .....msalimie huyo wifi etu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. mynisha

    mynisha Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all ze best mito!!!!!
     
  16. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi huko Songea mtandao ni issue kupatikana hata ukipanda milimani au juu ya nguzo!! Labda utuambie chungu kipya kimetoa masharti magumu, wewe na mimi mimi na wewe na siyo JF, MMU.
     
  17. c

    christmas JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    dah hongera na kila la heri, have the greatest moment, the way mtakavyo have fun na iwe hivyohvyo mkirudi na katika maisha yenu yote katika ndoa
     
  18. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mbona kama swali lako lina walakini.........kipindikama hiki hupaswi kua na chembe ya wasiwasi kunako nguvu za mhogo..........kama mnapasha kiporo moto apo sawa,,,ila kama ndo mwanamwali uliefuata taratibu zote tena akakataa kwenda kwa padre prega..kazi unayo!!!!!!

    timiza wajibu wako kama mwanaume........mambo ya dakika 1 tayari hayatakiwi tunaamini umeshajifunza vya kutosha......nimemaliza
     
Loading...