Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu mwenye kujua haka kahistoria

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by prakatatumba, Dec 21, 2011.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WanaJF ninashida na historia ya sheria ya ndoa,kama unavyanzo vya habari na vitabu vya mtandaoni naomba uniwekee hapa,maana nimegoogle ngoma nzito na kuna report naandika,
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,292
    Likes Received: 8,921
    Trophy Points: 280
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    shukrani dada,naomba na historia ya LMA
     
Loading...