Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu mwenye format ya resaerch proposal ya kiswahili naomba anisaidie pls

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chasha Poultry Farm, Apr 4, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Wakuu mwenye proposal format ya kiswahili anisaidie tafadhali
     
  2. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chamsingi ni Research format. Formarts zote zinafanana hata kama unafanya utafiti kwa Lugha ya Kijaluo, Kichaga, Kihindi etc. Kama tatizo lako ni kutafsiri kutoka Kiingereza kwenda Kiswahili, lete nikutafsirie halafu utoe dau(ulipie). You can just PM and tell you how to do that. Thanks.
     
  3. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Reaserch proposal ya kiswahii ni tungo tata.
    Una maana research propasal ya subject/mada ya kiswahili au ni reserch propsal ya siasa au Historia ya sayansi ya magonjwa au ya mada yoyote ile iliyoanadikwa kwa ugha ya kiswahili.

    Wahtaver the case just google proposa template/samples ya mada kuu unayotafuta kwa kingereza then utaitafsisri na kuichakauchua iendane na unchotaka. Kama alivyodai madu hapo juu kama huna muda na una pesa inatafuta matumizi basi sema dau.

    NB

    Kumbuka proposal ya kiswahili ya kuazisha bishara ina tofauti na proposal ya kiswahili ya utafiti wa wa historia au ya utafiti wa sayansi. Japo dhumuni ya Proposal ni lile lile kwa zote
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu si manishi mchanganuo wa biashara make hiyo ya mchanganuo wa biashara ya kiswahili naifahamu vyema na ninazo hizo mimi nataka ya MAADA YA KISWAHILI
     
  5. m

    maselef JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Be explicitly specific to be helped. Do not ever think what is in your head people know it. Make it broader and we can help you
     
Loading...