Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu mwenye format ya baruza za tend zinavyo kuwaga naomba anisaidie

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chasha Poultry Farm, Oct 30, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    wakuu nilikua nahitaji kwa mwenye format ya uandisha wa barua za tenda anisaidie ninashida nayo sana

    thanx
     
  2. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    he! Hv kuna baruza za tend? Rudi darasani.
     
  3. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  4. k

    kipupwe Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    In Tender, there is two issues namely, Open and restrictive Tender. each type of Tender has its distinct feature. Kindly elaborate in order for us to assist you.
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    just draft an Expression Of Interest (EOI)
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Itakua restrctive tender, make ni tenda ambayo unapekeka bahasha ikiwa imefungwa kwa lakili,
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  10. D

    Derimto JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa wale waliomwelewesha na hata wale waliomkosoa ila kama mtu umemwelewa hakuna haja ya kumwambia arudi darasani.
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu si kwamba hata kama umesoma basi unajua kila kitu na kuuliza si ujinga watu kama hawa huwa wanakua wabinafsi maofisini na hata shuleni utakuta walikua wachoyo wa matilio
    mungu akusamehe
     
Loading...