Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu msaada wenu muhimu hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by babukijana, Mar 24, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    kipindi cha nyuma niliwahi kuwa na mahusiano na binti mmoja wa kimarangu hapo mujini bongo,kweli tulipendana sana na baada ya kujitambulisha kwao tu akapata mimba,baada ya hapo ikawa haina jinsi tuangalie mimba kwanza mpaka mtoto akizaliwa ndio tuendelee na mipango mingine ya ndoa,haya kilichotokea toka kipindi ana mimba binti akaanzisha visa vya ajabu ajabu nyumbani mpaka alifikia kunipeleka polisi usiku akasingizia nilimtishia kumuua,haya hayo yakaisha mimi nikaendelea tu kumvumilia nikijua labda ni mimba inamsumbua,baada ya kujifungua tu mama akaanza vituko tena si vya kawaida,ukirudi nyumbani usiku kutoka mihangaikoni unamkuta hayupo,mtoto mdogo kabisa kaachiwa housegirl,ukienda mango garden mida hiyo unamkuta na marafiki zake mda mwingine na mijamaa lakini mi nilikua na chill tu,akiniona anakuja anajidai kanifumania kesho yake yeye wa kwanza kupiga simu moshi kuwaeleza kanishindwa mara kanifumania kumbe mimi ndio nimemfuma usiku nje,haya tuachane na hayo,baadaye nikaja sikia kapata kibwana mdogo kimoja hapo kino kilikua kinauzauza unga basi ndo kinampagawisha,mi nilipoona anazidi kuniumiza kichwa nikaamua kutafuta kazi ya mbali kabisa nayeye,nikichukulia at least akinikosa kwa muda atanikumbuka,atatulia,wacha bwana,nikapata mkataba na jamaa fulani walikua wanafanya reseach ya wanyama na kupiga picha mbuga zote za kusini mwa afrika,nikapata mkataba mzuri miezi 8,baada ya kuondoka na hao jamaa huku nyuma mama ulingo ukawa wake,mtoto kambwaga moshi,ikawa ni yeye na club,club nayeye mimi ananidanganya mtoto yuko nae dar natuma pesa matumizi kilakitu,huku na kule kazini nikapata kawiki ka kupumzika namimi nikarudi dar ghafla,nikampigia simu tayari nishafika nyumbani nakuta nyumba kafunga hayupo nikiuliza majirani wakasema kwanza sikuhizi hapo akija ni kubadili nguo na kuanza,nikampigia simu hakuamini kama nipo dar,haya akarudi homu,kapiga kimini cha kufa mtu,halafu hizo dharau alizonionyesha aliporudi dooh,haya hayo yakapita siku hiyo nililazwa polisi tena baada yakubishana nae kidogo tu,nilipotoka kesho yake nikarudi homu tena yeye sasa akawa ndio mtawala nikisema jambo tu anakimbilia kunipeleka polisi,baada ya kunilaza polisi tena mara ingine nikaona sasa basi,nikaamua kuondoka kabisaaa nikaendelee na maisha kivyangu,alipoona nimeondoka huku nyuma nilikua nimeacha kila kitu nyumbani basi akasaka certificate zangu original akazichana zote,nia yake ili nilost huko nilikoenda,haya mi nikatymia uzoefu tu wa mujini nikapata kazi tena na baadae kidogo alhamdulilah nikampata binti mwingine safii ambaye sio siri alinisaidia sana kipindi hicho kimawazo na kiuwezo kwani yeye alikua anajiweza tu.huyu mama watoto nilipoachana nae akaanza kuishi na huyo jamaa yake kabisa,haya mimi niliendelea na maisha yangu sikuwajali sana licha ya yeye kuendelea kunisumbua kuja kufanya mafujo kwangu,kuniletea mapolisi nyumbani kuvunja vioo vya gari,kupasua simu zangu au kukimbia nazo,kumtukana mama yangu mzazi,na mtoto akanza kumjaza ujinga kama yule jamaa anayeishi naye ndio baba yake!,haya turudi kwenye pointi,mimi nilipoona anazidi kusumbua nikaamua kuondoka kabisa hapo tz,nikaenda ughaibuni,kufika huku kama mnavyojua nimehangaika na box na nikapata mke nimeoa,sasa bahati nzuri huyu mke wangu anapenda sana watoto na akampenda sana mtoto wangu alipoomuona tu kwenye picha,anataka tufanye jitihada za haraka mtoto aje huku asome pamoja na kukaa na sisi hapa,na anataka tukija tu huko likizo hii turudi naye,tatizo nimeongea na mamayake naona tayari kashaanza kuweka migogoro kama kawaida yake,anaanza kuongelea maswala ya pesa bila kuangalia future ya mtoto,ukizingatia mtoto hata yeye mwenyewe hakai naye kwani baada ya mimi kuondoka nayeye huwa mara nyingi yuko china kwa madai anafanya biashara,mtoto yuko kwa mdogo wake,sasa sijui nifanyeje hapo wakuu maana nimeshaona haki ya mtoto sasa inataka kunipotea hivihivi nikiwa kama baba.nishaurini
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole shem lakini pia hongera ulitupa utumbo ukaachana na nzi

    mtoto wenu ana umri gani?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wakwetu una speed ya kusoma...mimi nimechemsha nimeishia njiani
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe umemuwekea condition zipi kuhusu mtoto wake ,,
    Nadhani hata ningekuwa mimi sijui kama ningekupa mtoto wangu --oops ma baby mmh inabidi mkae chini muongee vizuri kuhusu swala hilo
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa maelezo yako nina wasiwasi kama kweli huyu mtoto ni wako.Nahisi ulipakaziwa.
    Lakini akizidi kukusumbua nenda mahakamani ukatafute haki ya kulea mtoto kwa vile ushahidi unao kuwa mama yake hamjali na unawasiwasi na future ya mtoto.bht anajua haya mambo ya sheria akufafanulie zaidi.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmh wa kunyumba afu shem hajaweka hata aya sasa....
    nimejitahidi sana leo mpaka mwisho......
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa mi ni TAWLA na WILAC sio
    Charity usisahau na wewe ni mweka hazina kule
    nimeanza kumuuliza shemeji umri wa mttoto lakini pia angalizo ulotoa ni la muhimu kuhusu ukweli kuwa je mtoto ni wake?? it can be proved though....
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo mkeo ndo analazimisha mtoto muende nae ughaibuni, wewe hutaki!

    Kumbuka huyu mkeo hakuwepo wakati unakutana na kasheshe ya huyu mama!
    All in all, mtoto hatopotea, however!
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo hapa mama yake mzazi wa mtoto ni kirukaruka.na huyo mtoto anahitaji kujengewa future nzuri mapema.mie naona ni bora afanye la kufanya amchukue mtoto amtunze.
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Babu kijana edit kidogo hii thread iwe user friendly!!
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    shem mtoto ana miaka nane sasa
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tutashirikiana tu kuhakikisha haki inatendeka.lakini wewe si ndio stering,mie natoa tu mafungu ya safari.
    Na huyu mtoto DNA ni ya muhimu ingawa wanasema kitanda hakizai haramu.........
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    kuhusu mtoto sina wasiwasi nae kabisa kwamba sio wangu mama wengine huwa hatupakaziwi.
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanza kacheki DNA kwanza.. kama inawezekana ili ujue mtoto ni wako kweli.. Then hangaikia kuondoka nae.
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    najaribu lakini inarudi hivyohivyo
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    hapana mkuu nilikua nataka sana lakini si unajua hawa wenzetu huwezi kuwatangulizia hilo ila yeye mimi nilipomwambia nina mtoto bongo ndio alikua wa kwanza kusema tufanye mpango aje,tena alienda mpaka huko moshi kumuona na kumsalimia mama yake akakataa kumpeleka hotelini.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umri una ruhusu mtoto kuishi na baba
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    kaka,mama, mtoto shaka ondoa ni wangu kabisaaa,hilo sio swala la kuuliza tuendelee na mjadala.
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi siku izi kucheck DNA hakuna mlolongo? maana nasikia sijui mpaka upate kibali polisi au mahakamani? with concrete reason?
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hehehhee.Nakuaminia cheapesoni wangu...........
    Sasa tuendelee na mchakato wa kumpeleka mtoto kubeba boksi....
    Na BK kadhibitisha huyu mtoto ni damu yetu.
     
Loading...