Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu, msaada wa namna ya kuondoa kirusi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Muadilifu, Mar 12, 2012.

  1. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimejikuta nimevamiwa na kirusi kinachojiita RECYCLER ambacho huambatana na folder jingine linanoji-create kwa jina la "System Volume Information" Naombeni njia rahisi ya kuiondoa hii kitu.
     
  2. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pengine sio virusi maana drive yoyote ukikonect na windows hayo mafile yanakuwa created kwenye root, ili unapofuta files huwa yanakwenda hapo ndio maana ukifungua recyle bin unaona deleted files indeed yanakwepo kwenye hiyo location/recyler.
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    wewe nadhan ume disable hide system files, sasa kila folder unayo fungua unakuta hayo mafile ndiyo maana wadhan kirusi. Nadhani siyo kirusi kwakuwa hayo mafile yanakuwepo lakini yamefichwa mpaka udisable hapo ndo yanaanza onekana kila sehem
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
  5. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 334
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Dah i got the same problem with that virus..aisee aliyeimtengeneza ni hatari sana
     
Loading...