Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu msaada niweze kupata mtandao kwenye window

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Puza, Aug 20, 2011.

  1. P

    Puza Senior Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu habari.....

    Naombeni msaada ninatumia hp dv5-2155dx ram 4gb processor intel i3 ambayo nimeinstall ubuntu 11.04 na windows 7 profession ktk partition tofauti.
    Tatizo ni kuwa kila nikiacces mtandao kupitia window either kubrowse au kufanya any update inastack mpaka niizime kwa kuhold power button ila nikifanya shughuli nyingine mashine inapiga mzigo bila tatizo.Tatizo kama hili liliwahi kuwepo awali nilipokuwa nikitumia windows 7 home premium 64bit na kwa fikra yangu nilidhan labda tatizo ni window nikaformat na kuweka hii,awali kwa window hii ilianza vizuri lakini sasa imerudia tena hili tatizo.Nikitumia ubuntu mtandao napata bila tatizo.
    Hatua nilizochukua hadi sasa ni kubadilisha browser delete cookies,prefetch na temporary file.

    Naombeni msaada wenu wataalamu.
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    umepata matoke gani baada ya hatua hizo!?
     
Loading...