Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu Msaada jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by Magezi, Apr 24, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ninatatizo la kusikia kelele kama muungurumo ktk sikio la kulia sasa sijui ni kitu gani, hali hii ina kama siku 3 mfululizo. Hapa nilipo kidogo kuna joto kali (33 - 39 deg. Centigrade).

    Naomba ushauri wa kitaalamu.

    Asante
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,064
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Muone ENT specialist akupime, huenda pia ni ear wax imeeyuka kwa ajiri ya joto na ukiweka Cerumol ear drop inaweza saidia kama tatizo ni hilo
     
  3. m

    masho Member

    #3
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamuone daktar
     
Loading...