Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu mbona mnatupiga magoli ya mbali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchajikobe, Oct 17, 2009.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mzee invisible na wenzako poleni sana kwa shuguli nyingi za kuifanya hii forum iexist,lakini kuna kitu ambacho kinanishangaza kuhusu status yangu,nakumbuka last time nilipo visit hii forum yetu,nilikuwa thanked mara nyingi na thanx zangu zilikuwa za kutosha,lakini kinachonishangaza leo naona zero kote,haya sio magori ya mbali wakuu?Au kuna mtu ameshapewa ushindi wa mezani?poa lakini i wont give up ila nilitaka kuwa alert tuu wakuu!!!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Tunakuomba radhi, ilisababishwa na matatizo ya kukatika umeme mara kwa mara
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    yaaani hizo thanked zimekwapuliwa kwa watu wote ..chrispin zilikuwa za kifisadi ooh:):)
     
  4. M

    Msindima JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chriss,kupotea kwa thanks kuna uhusiano na kukatika umeme?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Sasa kama unabisha sema wewe imesababishwa na nini? Na ulivyokuwa mchoyo wa kugonga thanks, afadhali zimetolewa.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Wamejua uchoyo wako wa kuzigonga, wakaamua wafanye kaufisadi ngoma iwe droo. Bado nusu saa, angalia muda wako watu wameshafika kijiweni wanataka misosi.
     
  7. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kweli jamani hata zangu hazipo au ni maboresho mapya?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ndio najiandaa kuanza kugawa menu kwa wateja wangu karibu
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hii poa sana nashukuru Mods maana sasa ngoma droo, haiwezekani mimi nilikuwa sina hata moja halafu wengime waNA 100000
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Duu,ufisadi taslim!!
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Acha munkari swahiba,huenda jamaa waliamua kustandardize,lakini tusubiri majibu toka kwao!!
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    moderator ondoa na posts kabisa tuanze upya bana.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sasa wewe mbona una balaa last week zilipunguzwa leo unataka ziondolewe kabisa
     
  15. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Sawa swahiba lakini kumbuka wa mia havai moja!!
     
  16. M

    Magezi JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata mimi nimeshangaa kuona zote zimekwapuliwa.......au na mimi ni fisadi nini??
     
  17. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Thanks ni appreciation kwa mtoa maoni au maada. Sasa kama zinafutwa sijajuwa lengo ni nini. Lakini inawezekana kuna matatizo fulani fulani ndio maana zikaenda 0.
     
Loading...