Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu Mbona Kinana anawadanganya wananchi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Akili Unazo!, Nov 2, 2010.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu muda si mrefu Kinana ametangaza kuwa Wapinzani watapata viti vya ubunge 51 tu Bara 29 na Zanzibar 22 wakati bado kura zinahesabiwa au ndo njia sawa na ile wanaotumia kutangaza matokeo ya Urasi huku matokeo ya urais Kupitia Mwanza(Nyamagana na Ilemera),Msoma Mjini,Iringa Mjini,Mbeya Mjini,Karagwe,Ubungo,Kawe,Bunda,Tarime,Bukombe,Maswa,Arumeru,Rombo,Arusha mjini,Karatu,Segerea na kwenye majimbo mengineyo yakiachwa kutangazwa?

    Plz kama mtu akitoa takwimu hapa jamvini atoe pia takwimu ya Urais na Udiwani ili kuona yanayosemwa na TBC1 kama ni sahihi toka imeanza kutangaza hakuna hata jimbo moja ambalo Dk Slaa anaongoza kura za Urais.

    Why???
    Source:TBC1
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    CCM si wanapanga matokeo baada ya kuchakachua kura zetu lakini urithi wa jambazi ni laana ya Mwenyezi Mungu ....wabunge wengi wa CCM kutoiona 2015...............watakuwa mdudu amewatafuna...............kwisha kabisa...wengi wao ni spana mkononi..........tusubiri tu.............
     
Loading...