Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu kwa dar wapi ntapata suti nzuri za harusi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kikwakwa, May 2, 2012.

  1. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei iwe 300,000-400,000
     
  2. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Kwa bei hizo nenda Kkoo au Mwenge
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Suti laki 3? Usimkufuru mungu nunua suruali ya elfu 6 na koti lake la elfu 12 na singlendi ya buku 2 hyo change ya 280k itakusaidia kwenye kodi na hela ya kula baada ya harusi.
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo budget yako nakushauri nenda yombo vituka, ulizia mzee pimapima, nenda na sampo ya rangi.
     
  5. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    nenda karume sokoni au pale urafiki big brother kuna suti nzuri za mtumba na utapata kwa bei rahisi acha mambo yako ya hollywood eti suti ya 300,000/=
     
  6. k

    kitero JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo bei kaka jaribu Ilala pale au manzese/mahakam ya ndizi.
     
  7. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Ndugu wadau, hivi ni lazima upost kwenye uzi ambao hauna taarifa iliyoombwa? Mbona mtu kauliza kulingana na matakwa na uwezo wake kama hauna taarifa si ukae kimya kwani ni lazima utoe majibu ambayo yanamkashifu mwana bodi humu? Kama uzi upo kinyume na interest zako pita tu, waachae wenye taarifa za msaada waje atoe. Ni mtazamo tu lakini, msijenge chuki.
    Back to topic:
    Mdau unaweza pita JD fashion Morogoro Road Mbele kidogo ya Kisutu!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,309
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    kariakooo
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    Laki 3 unapata suti hata Mlimani City, waliochangia kwa kejeri ni wavaaji wa jeans za shilling elfu kumi kumi, wasikuvunje moyo.
    Ukiwa tayari nipm nitakuelekeza na maduka mengine pale Posta unapata suti kwa laki 3 safi kabisa.
     
  10. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yaaap Kariakoo utapata tena unaweza kupata chini ya hapo.
     
  11. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    we si unavaa jinzi za laki laki
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    Sivai jeans mimi mkuu wangu.
     
  13. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    acheni wivu wakuu, hayo sio majibu ya ki ungwana
     
  14. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    China ZIPO AGIZA
     
  15. m

    makumvi Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu, Nenda duka la Brand House pale posta mpya, utapata suti nzuri sana kwa hiyo hela yako
     
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu mna wivu! acheni roho mbaya zenu, kama nyie laki tatu
    ni mshahara mwenzenu ukute ni posho ya kikako kimoja. acheni wivu!
     
  17. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa wote mlioonyesha moyo wa kunisaidia,na kwa mlio toa kashfa badala ya msaada asanten pia,lakini kmbken dharau hazifai hamjui kwanini niliuliza hivyo,labda niwape jibu sina ufahamu na bei za suti na kwakuwa mmeonyesha kudharau kiwango cha pesa nilichotaja basi naomba mnitajie bei mnazozijua nyie na mmoja wenu kati ya aliyetoa mchango kwa kejeli ani pm ili anipeleke nkanunue hiyo suti na gharama zote za kunipeleka huko ntamlipa.
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi mtu anapokushauri ukanunue ya chini ya laki tatu, inakuwa kejeli??..
     
  19. MANDELAA KIWELU

    MANDELAA KIWELU JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 3,261
    Trophy Points: 280
    atakuwa si mtanzania
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    Hao wote waliokukejeri hakuna hata mwenye shape ya kuvaa suti, Jeans zao ni za Kariakoo buku kumi kumi ndio maana wanaongea kejeri, tunaovaa suti tunafahamu bei zake na shilling laki 3 unapata suti ya ukweli kwenye maduka yenye majina hapa Dar.
     
Loading...