Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu kwa dar wapi ntapata suti nzuri za harusi?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kikwakwa, Apr 29, 2012.

  1. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei ziwe kuanzia 300,000-400,000.Pia na viatu bei iwe 100,000
     
  2. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha ufisadi,katembee Kariakoo,utapata suti nzuri sana maximum laki 2.Pia madukani Kariakoo,kiatu kizuri cha ngozi vya UK ni elfu 80.Ila kama huamini nipe hizo laki 5 nikakutafutie hivyo viwalo vyote
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    anavyoongea nahisi harufu ya mshamba..kama wale watani zangu wasukuma....anakuja na laki moja anakupa alafu anasema...NIPE KIATU CHA LAKI MOJA....kati ya vile anavyoviona, kumbe vinauzwa alfu kumi na tano...mchaga anachofanya ni kuchukua ile laki moja alafu anampa kiatu cha alfu ishirini, anamrudishia alfu kumi anabaki nayo tisini akisema nimekupunguzia alfu kumi nzima....msukuma anafurahiiii, anaondoka kwa shukrani kwenda kuuza ng'ombe wengine ili anunue suti ya laki mbili (wakati bei halisi ni alfu hamsini)..hahahah.
     
Loading...