Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu kuna umuhimu wowote mume kula chakula cha nyumbani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Jul 27, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu naomba munisaidie kuhusu hili suala je kuna umuhimu au kuna ulazima wowote wa mume pindi atokapo kazini au safarini kula chakula cha nyumbani hata kama ameshiba au hajisiki kula?

    Hapa naongelea kuwa mume anawajibika kuhakikisha kuwa kila kinachohitajika nyumbani kipo na hakuna mapungufu yoyote?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...yap!

    alichoandaliwa ni muhimu na lazima ale au angalau aonje hata kama watapewa watoto, au itabidi kifunikwe ili kiliwe baadae!
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umuhimu upo tena sana kwani kuhakikisha kuwa kila kitu nyumbani kipo sio mwisho wa wewe kula nyumbani unapotoka kazini au safari. Maisha yangekuwa hivyo kuwa ukishahakikisha kuwa kila kitu kipo ndani then uwajibiki tena kuvitumia basi maisha yangekuwa na raha sana kwa wale wenye nyumba ndogo manake wangenunua kila kitu huku kwa bi mkubwa halafu mchezo unatoka, yeye akitoka kazini anapitia nyumba ndogo anakula na kuoga kabisa kwa bi mkubwa kunakuwa kama hosteli ni kulala na kubadilisha nguo tu. Umuhimu upo tena sana ndg yangu
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuna ulazima unapiga cmu tu kuwa wasikuandalie msosi
    Ukijilazimisha unaweza kutapika
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Inategemea, labda kala wakati yuko safarini, lakini kama katoka kazini na kila siku ana tabia ya kukikacha chakula cha nyumbani basi hapo kuna neno kubwa sana. Au anakula sehemu sehemu au anayakacha mapishi ya mkewe. Siku moja moja kutokula nyumbani si jambo la ajabu.
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ila bana hata kama umechoka na umekula njiani, ukifika home na kupiga msosi wa wife au shori wako ni muhimu sana, coz inaonyesha furaha kua umerudi home na umepokelewa vizuri, we ukila huko safarini halafu useme umeshiba hapo hautaeleweka, inamaana hukua na hamu na nyjumbani?
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie labda nitoke nae tukirudi huko ndio tunaweza/anaweza acle, akitoka mwenyewe kokote aendako akirudi chakula kinamuhusu.
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    na avimbiwe kabisa, lakini kula atakula tu.
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kuna wengine kama mie hapa mwanaume akijua upo nyumbani(hujasafiri)anataka umpikie, hataki kula chakula cha houseboy, umetoka job umechoka umpikie acje kula? haaa no way! atakula hata saa 9 ucku.
     
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Du, mie nadhani usipokula watasema umekula nyumba ndogo, ni hilo tu. Sidhani kama wanapenda saaaana tulale tukiwa tumeshiba!!
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    habari ndio hiyo!.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chakula kipi? maana vyakula vipo vingi ati? :D
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huwezi jua aliko toka kala nini njiani akichanganya na wa home unaweza shangaa mwenzio halali usiku tumbo limefuluga usiku kucha trip kibao WC.
     
  14. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwanajamii one uko wapi?
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Mkuu hata mimi nilikuwa niulize hivo hivo wanaongelea chakula gani hapa....LOL
     
  16. Mae

    Mae Member

    #16
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mume akirudi nyumbani anatakiwa kuonja hata kijiko kimoja. Hilo ni somo mume wangu alifundishwa na my father (baba mkwe wake) na alimuambia hiyo ni kwa "heshima ya mpishi". Hata kama umekula ulikotoka kuonja chakula ulichoandaliwa nyumbani ni Heshima, pia kijiko kimoja hakiwezi kuharibu shibe yako.
     
  17. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi asipokula kesho yake hatokuta msosi mpaka atakapouulizia tena.
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...wengine hawapigiwi tayari wanacheza, usipompikia ndio hutamuona tena hapo!
     
  19. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baba ambaye ana mazoea ya kula nyumbani siku akisema ameshiba au hajisikii kula ni rahisi kueleweka. Tatizo ni pale baba anapokuwa na katabia ka kukacha kula nyumbani aidha ana sehemu nyingine anakula iwe nyumba ndogo au kwa mama ntilie (mapishi ya nyumbani hayamaindi). Kama tatizo ni mapishi si vibaya baba akaingia jikoni kuonyesha upikaji au mapishi vile anapenda.
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ananijua vizuri, so hata akila wapi kama anataka tulale salama aje ale na home,hata vijiko viwili vitatu kuliko kuacha kabisa.
     
Loading...