Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu kuna nafasi mpya utumishi ndo wamezitopa leo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mnyikungu, Jul 2, 2012.

  1. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    wakuu kuna nafasi mpya wanazipost sasa kweye tovuti yao ajira.go.tz ila kitu kilichonishangaza juu ya utendaji kazi wa hawa jamaa eti wanasema mtu aliyeapply nafasi zile za mwezi wa tano ambazo hawajasaili watu haruhusiwi kuomba tena
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa,,,dah vikwazo kila mahala,,,,labda wana uhakika kwamba wale waloomba at that tym wooote watapata
     
  3. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    cjui kama ndo hivyo, ila huu ni mfumo mbovu sana
     
  4. m

    mamboko Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naomba hivyo hivyo liwalo naliwe book ya kupostia ninayo na picha ninazo za kumwaga, wangesema wote tuliomba tumepata kazi nisingeomba
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Itakuwa hizo nafasi baadhi yake zinajirudia, wanaweza kuziunganisha na hizo unazozisema, kwa hiyo uki apply utakuwa kama umeomba mara mbili kwenye nafasi moja.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mkuu wana akili sana ujue kwa ninini
    vyuo vikuu nilimsikilza jamaa mmoja analalamika kuna wakati wanachagua watu zaidi ya 40 kila vyuoo hali anaenda kuingia chuo kimoja tu..so wanataka kila mtu apate nafasi hawana nia mbaya maana wawezakuta uliapply lasttime una ka uwezo cha kulamba tripu hii ambayo ina labda umate umate zaidi unakuta unawapunguzia watu riziki zao we komaa na yale yale yaliopita sikilizia tu serikali inachukua hata mwaka kuitwa kwenye usaili kama Mungu atapenda ingawa kuna walioanza kazi na nafasi za kazi zilizopita usiniuliza nauza mkaa mie
     
  7. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Zile za mwezi wa tano hawajaita leo wanatoa mpya? Ushakua mradi wa POSTA na wao zikifika wanachoma moto mabox....
     
  8. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    ziko website gani mkuu? maana nimejaribu kucheki web ya ajira sioni kitu, sisi tutaomba kibishi hivyo hivyo
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Huo ni upepo tu.....utapita
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwee, watoe 7bu za kufanya ivo.
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Huo ni upepo tu.....utapita
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Huo ni upepo tu.....utapita
     
Loading...