Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu kimenuka wapi!???,FFU kibaoo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba V, Jul 6, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wamepita hapa Tazara na defender zaidi ya sita na lile la maji ya kuwasha, wenye taarifa tujuzane kwani naona kamekuwa kamtindo nchini mwetu!
     
  2. J

    Jahom JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nilisikia kutakuwa na maandamano, sijui ni ya waalimu au kundi lingine.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si kuna maandamano ya wanaharakat????labda wanajiham,ila wameahirisha
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanaharakat,,,,,
    walim wanamuandamia nan????
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo kuna maandamano ambayo yanaongozwa na LHRC .
     
  6. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni mazoezi ya kukimbia na maji ya kuwasha kwa mbwembwe kuwatisha watu, ndio maana wakapewa jina la fanya fujo uone, hawangojei ufanye, wanakutishia nyau tu. Haki ya mtu haipigiwi magoti. Ukiona haki ya mtu inapigiwa magoti basi ujue hiyo haki ni batili.
     
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,754
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    Nothing really , they are doing their usual maneuvers intimidating Tanzanians.
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Operesheni Waogopeshe Watanzania
     
  9. blackberry m

    blackberry m JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 260
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Kama kawaida washasakizwa! Polisi wetu washakuwa kama mbwa.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Ccm wamebaki na silaha tu maana hata wanaozishika ni chadema damu"- Godbless Lema
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,754
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    Out of their insane excess
    i sometimes wonder,
    were they bred more or less
    like the dogs they mind?
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndivyo wanavyotakiwa kua hivyo,,,,,,na si vinginevyo,hata kwenye msafara nani anayetangulia????na ukienda na mbwa kuwinda porini nani anatangulia????then kama nyumban mbwa halali ndani,na polisi pia sisi tunalala wao wakesha,
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Polisi wetu ni sawa na toilet paper ikishatumika hutupiwa chooni
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hivi askari polisi wa FFU wanalipwa shilingi ngapi hadi wanakuwa na mbwembwe kiasi hichi? nachoelewa mimi askari wa jeshi ndio wana mshahara mzuri, ila mbona wao hawana mbwembwe? polisi hawa amabao wanalipwa kama vibarua wana mbwe mbwe kweli
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wanafanya mazoezi.
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hata mie nimepishana nao vingunguti wako speed sana, nadhani wanawawai wale wanaharakati wa mabibo wanaotaka kuandamana
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Taabu kuuuuba.
     
  18. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka asante kwa uzalendo wako nina imani wewe ni FFU lakini mzalendo hivyo unatupa taarifa ili tujiweke sawa asante sana kwani mara zote umekuwa unatupa taarifa kuwa mko njiani asante sana. Ombi langu kwako siku ukisikia Dr Ulimboka kafa usije kazini tunakutaarifu tu in advance kwani huo utakuwa mwanzo wa mwisho
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hao FFU wameamua kuchezea rasilimali za nchi hii
     
  20. A

    Anold JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao wanaharakati wanaochagua kundi la kuunga mkono hao siwataki hata kuwasikia Hebu fikiri (inshu ) kama hizi:

    Wakazi wa Mbagala/Gongo la Mboto vyumba zao zaharibiwa vibaya, wanaharakati Kimya
    Wanafunzi mbalimbali wakosa mikopo wakati vigezo wanavyo - wanaharakati Kimmya.
    Wananchi wa Dakawa Morogoro Nyumba zao zabomolewa na Halmashauri kimakosa - Wanaharakati Kimya
    Wananchi waporwa ardhi zao kimabavu na maeneo yao kupewa wawekezaji - Wanaharakati Kimya.
    Vitendo vya kupigwa hata kuuwawa wananchi na jeshi la Polisi wanaharakati Kimya.
    Vitendo vya kudhurumiwa wananchi pamoja na kuibiwa mali zao na wajanja wachache kama (DECI)tena wakiwa karibu na ofisi za wanaharakati - Wanaharakati Kimya.
    Chaguzi mbalimbali kugubikwa na rushwa na dhuruma, uonevu - wanaharakati Kimya.

    Hawa sio kwamba wanauchungu kihivyo kinachogfanyika wanaingia kwenye maeneo ambayo wafadhili watawaona kirahisi ili wapate pesa za kuendesha ofisi zao na kujinufaisha. Sijamuona huyo mwanaharakati hapa tz ambaye nyuma yake hakuna kufaidika!!!!!
     
Loading...