Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu katika kundi la lowassa tunamuhitaji pia mwanakijiji

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by king11, Oct 18, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu tumeweza kudhibiti hali ndani ya chama katika mikoa yote na uchaguzi wa ndani ya CCM unaokuja tunahitimisha kwa kuwavua uenyekiti JK na Nape, hivyo kwa mipango hii 2015 ndani ya chama tupo vizuri kabisa


    Lakini nje ya chama kuna tatizo kubwa sana ambalo linatokana na wanaharakati wawili ambao inabidi tuweze kuwashawishi na kuwaomba watende haki pande zote na si kusimama na kufanya siasa za hisia .
    Tupo katika sehemu ya mwisho ya uanzishaji wa TV ya kurusha kampeni zetu na midaharo ya kisiasa itayofika nchi nzima na kibali tayari kimepatikana tayari na wajumbe wameanza kujipanga

    Ila ili kuipa nguvu television hii ni lazima tuwe na magwiji wa habari kama watatu TIDO, KUBENEA, MWANAKIJIJI kwa yeyote atayeweza kufanikisaha zoezi la kuwashawishi watajwa hapo juu basi dau la $ 100,000 litatolewa kwake pamoja na kuwaahidi wanahabari ao malipo makubwa kwa kipindi chote cha mkataba
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nipe dau mie nitakutana nao nitawagawia dau na kuwaomba wazidi kujikita katika kutetea thamani ya utu wao na kuwa independent mind, independent voice as well .
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii thredi ipelekwe kwenye jukwaa la mtangazo madogo madogo
     
  4. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangazo la nafasi za Kazi. Liwekwe wazi zaidi. Limechanganya mambo.
     
  5. k

    king11 JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali mwanaharakati kama ukikamilisha jambo kama ilo basi utakuwa umefanya jema na tutakuwa na TV bora ya midaharo katika Afrika mashariki na si tu kwa kufanikisha 2015 bali ni kwa siku za usoni za vizazi vyetu. tuwasiliane
     
  6. S

    Straight JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peleka hii kitu kwenye forum ya matangazo...
     
Loading...