Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu JF imeingiliwa!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAMMAMIA, Mar 18, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Kuna Hacker ameingia jamvini na tayari ameshatuma ujumbe kwa watu 33, zote zina mantiki mamoja. Ujumbe wenyewe ni huu:

    Hello,
    My greeting to you My name is Shania, single and never married, how are you i hope you are fine and well sounded in good health, i am a good hearten girl loving and caring humble and respectful. i would like to know more about you, please if you do not mind write me with this address (misshania99@yahoo.com)i hope to hear from you soon, because i have something very important to share with you.
    Shania

    misshania99@yahoo.com

    Kwa hiyo tujihadhari sana. Hatua ya mwanzo mtu yeyote asijibu ujumbe wake. Pia tunamwomba MOD afanye taratibu ikiwa zipo za kuilinda JF na watu kama hawa.
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante Mkuu!!!!
     
  3. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Shukran sana mkuu kwa taarifa
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Asante
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mbona ujumbe wenyewe ni wa kawaida tu. labda ameona thread za kutafuta mchumba zinachosha kaamua kuja kwa style hiyo
     
  6. shemasi

    shemasi Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi jua jaribu bahati yako
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    ahsante mkuu kwa nhizo taarifa wasije wakawa wanajifunza yaleee ya wanigeria,wasenegal na waghana wanaotapeli kupitia mitandao.......................
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    asande sana
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ina maana anatuma ujumbe kwa kutumia jina la Registered member au? Kama jibu ni ndiyo, basi anatumia jina gani?
     
  10. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lakini ni kwa namna gani umejua ni hacker???labda :ballchain:
     
  11. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hilo nalo swali.
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wengine wanaomba pesa sijui wana wagonjwa nje ya nchi lakini kwa style za kipopo...nkashangaa imekuwaje humu tena kumbe tunasingizia wapopo wakati wabongo nao wamo...
     
  13. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante kwa kutupa na email yake.
    sasa ngoja tutacheza nae sana hapa katyi mwisho wa siku kitaeklewekatu.
     
  14. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Guys nimeshajibu!!!! MODS please HELP ME!! HEEEEEELP!!!!!!!!!!!
     
  15. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Breaking News: Shania is BANNED!!!
     
  16. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hizi habari nimezipata jamvi la Mahusiano na nikaona bora nililete huku.
    Kuna Hacker ameingia jamvini na tayari ameshatuma ujumbe kwa watu 33, mimi nikiwa mmoja wao,
    zote zina mantiki moja. Ujumbe wenyewe ni huu:

    Hello,
    My greeting to you My name is Shania, single and never married, how are you i hope you are fine and well sounded in good health, i am a good hearten girl loving and caring humble and respectful. i would like to know more about you, please if you do not mind write me with this address (misshania99@yahoo.com)i hope to hear from you soon, because i have something very important to share with you.
    Shania

    misshania99@yahoo.com

    Kwa hiyo tujihadhari sana. Hatua ya mwanzo mtu yeyote asijibu ujumbe wake. Pia tunamwomba MOD afanye taratibu ikiwa zipo za kuilinda JF na watu kama hawa.

    But wakati nareply nikaambiwa kwamba amekuwa Banned so I cannot PM the guy. I guess it's now safe. Good job MODS!!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahaha hahahahhh!
    Ndio unaogopa hivyo.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nilishapokea pm ya hivyo nikaipotezea.
    Ungeireport kwa mods.
     
  19. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mimi nimepata PM ikinishukuru kwa salam ambazo hata sikumbuki kuzituma na simfahamu aliyezituma (sijawahi wasiliana naye)

    hii kitu inakuwaje?
     
  20. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MODS angalieni hili!
     
Loading...