Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu, Je Mnajua ya Kuwa Katika Shule Zetu za Msingi za Serikali......

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Oct 3, 2012.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna upungufu wa madawati 1,836,402. Hii ni sawa na asilimia 49.1 ya mahitaji. Kwa maneno mengine karibu nusu ya watoto wetu katika shule hizo za msingi wanakaa chini kama si kukaa watoto wanne katika dawati moja ambalo linatakiwa likaliwe na wanafunzi wawili tu. Kazi ipo. Katika shule ambazo si za Serikali wana upungufu wa madawati 43,404 ambayo ni sawa na asilimia 28.7 ya mahitaji.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wala sishangai kwani hata Shule ya mtaani kwetu (Ndumbwi Pr. School), Mbezi Beach - Jogoo (DSM) wadogo zetu wamekaa chini sana...
     
  3. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona inahitaji muugiza kuweza kubadili hali hii kwani Wakuu wetu inaonekana hali hii haiwasumbui hata kidogo.
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ccm hoyeeee! kikwete hoyeeee! Hayo ni maendeleo na hamtakiwi kuyabeza. Kuna nchi hapa duniani hata hapo hawajafikia
     
  5. Mracho Ngongoti

    Mracho Ngongoti Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    miaka 50 ya uhuru. Tumethubutu-tumeweza-na tunasonga mbele!
     
  6. T

    Tuji New Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi hawawezi kuona tatizo hilo sababu watoto wao hawasomi shule hizo,kazi yao kusafirisha magogo na mbao kwenda nchi nyingine badala ya kutumika kutengeneza madawati
     
Loading...