Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu hivi pwc wameipata tena baada ya aptitute test

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by habby, Jun 4, 2012.

  1. h

    habby Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toka nifanye nao aptitute test mpaka sasa. Kwa anaefahamu utaratibu wao wakufahamisha watu matokeo ya aptitute msaada plz
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah hao jamaa wagumu.
     
  3. Allency

    Allency JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Jamaa wanaita kwa kutumia e-mail. Na watu washaitwa. Amini nakuambia, kama hawajakuita get to know washakutema. But nachokua hata kama wakikutema wanakupa taarika kuwa wamekutoa kwenye mchakato. Nadhani unakumbuka vyema walisema their main means of communication ni through E-mail. Next interview ni this week.
     
  4. h

    habby Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma kaka ila hawaja ni inbox chochote kama wamenitema au niwait alafu people kama unavyo sema wana tiririka inteview. Au ndo washa nishot list
     
Loading...