Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu hili jambo linanisumbua sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Mar 9, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna jambo linanisumbuaga sana unapita njiani anapita mdada ana kamvuto fulani ss hapa kunatofautiana ww kama mwanaume unamtupia jicho la chabo kukubali ule mvuto unaporudisha macho uendelee na hamsini zako unaona mwanamke/wanawake wenzake nao wanamwangalia kwa jicho kama lako la tamaa tena nakuzidi kama ww mwanaume unavyosema du huyu demu bomba unaona usoni mwao kama wanasema hivyo na kuzidi,
    swali nabaki najiuza kwann? je labda ana kaka yake ajaoa nataka kumtafutia maana wengine ni kama anasema du huyu dada mzuri angekuwa wifi yangu
    najua hapa nitapata majb nawakilisha.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa nashangaa nikiona wowowo la nguvu,naona na wanawake
    wengine wanabaki speechless
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanawake jadi yao wana vijiba vya roho,ukiona wanamwangalia wanatafuta kasoro hapo si ¨¨
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu upo sahihi kabisa nimekutana sana na hili tatizo yani wanatolea macho utafikiri wanamtaka yani kweli nimejiuliza maswali mengi sana
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa nagongana macho na wanawake wanaoshangaa wowowo la mwenzao

    halafu wote huishia kutabasam.....kama vile tunaambiana
    duh si mchezo.......lol
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    lakini mbona wanakuwa kama na mtizamo tofauti mbali na vijiba wenye vijiba utaona anaangalia kwa kejeli alafu anasonya fulani hivi hila ninaongelea mm anamwangalia kwa matamanio kabisa ndio mana nasema kama vile anataka awe wifi yake au yy awe kama huyo demu mwenzake
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    eeeh eeeh unakuja point yangu alafu macho yako yakigongane nae atakupa tabasamu kama kukuambia umeona kitu hicho
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    we unachotakiwa kufanya ni kumtongoza huyo anae kutazama..

    Hapo anakuwa mwepesi kwani mwenye wowowo anakuwa
    ndo no 1,umenipata?

    Ukimtongoza atajisia vizuri....ndivyo walivyo...
     
  9. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    (SINGO AND SEARCHING!)
    dr, naona the search is in full swing!
     
  10. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani, hii imenichekesha saaana!
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani mkuu boss kula 5 kumbe apa napata mzigo kiulaini sana mana mlengwa anakuwa ameshaondoka na huyu anajiona yupo chini ya kiwango na bado zali limemdondokea kama kumsukuma mlevi vile
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we acha tu hope umepata tekiniki
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hakuna uwezekano wa hao wanaomwangalia msichana mwenzao kwa jicho la kutamani (sio kuhusudu) wakawa ni lesbians?
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siunajua tena na macho hayana pazia asa unapokuwa kwenye uhitaji uchagui sehemu aslong shida yako ni kutafuta
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    eti eeh ngoja wanawake watujibu hapa naona cjui bado wana engover ya sherehe ya wanawake ajajibu ata mmoja hapa
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hapo wanakuwa na vijiba vya roho mwanamke hapendi kuzidiwa uzuri na mwanamke mwenzie hapo kasoro lazima zitatolewa. na si unajua hayo ma wowowo siku hizi ni mtaji so wakiona mwenzao analo basi wanajua mambo swaaafi
     
  17. n

    ntobistan Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya macho ni kuona na kazi ya Moyo ni kutamania.Hivy msishindan na tamaa za Moyo.Man out of sight out of Mind.Ciao!
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuna Majike-dume siku hizi mkuu, labda nao wanamtamani kingono pia....:llama:
     
  19. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    no comments from women?
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nashangaa sana naitaji sana majb yao kuondoa utata
     
Loading...