Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu hawa street univesty vip? Nimeona matangazo yao huku arusha kwamba watato mafunzo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chasha Poultry Farm, Nov 6, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Eric Shingongo na mwenzake jems wamebandika mabango yao huku a town kwamba wataendesha semina ya ujasiriamali kwa watu wa arusha na kiingilio ni buku 5.

    Niliwahi tazama dvd ya huyu jamaa ya street univesty sikuona c kuona cha maana sana, c jajua kwa haya mafunzo yao ndo bado wanataka kuleta story za kwenye ile dvd yao au vip
     
Loading...