Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu:HAPPY BIRTHDAY TO MEE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, Jun 19, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    leo nafikisha miaka 33,SIAMINI KAMA NI MIMI
    @nikikumbuka enzi ya kupika mchanga kwenye kikopo cha blue-band huku mkicheza mchezo wa baba na mama
    @nikikumbuka enzi za kucheza kombolela
    @nikikumbuka enzi za kutengeneza magari ya waya mpaka nikawa na jina a.k.a MJAPANI-gari gani ulikosa kwangu?mecedess benz,basi leyland,tipper,504 yote utayakuta kwenye yadi
    @nikikumbuka kipindi cha primary kwenda na mfagio shule na kula asikilimu break time na mabumunda
    @nikikumbuka walimu wangu enzi hizo waliokuwa wanasifika kuchapa viboko kwa style tofauti hasa mwalimu MBOGELA na MWAGALA na MKUNILA
    @nikikumbuka videmu vyangu vireeembo nilikua nakaa navyo dawati moja huku tukichangia kila kitu,josephine,mgeni,ashumta
    @nikikumbuka naanza darasa la kwanza siku ya kwanza nikamchapa jamaa ngumi ya uso kisha kuachishwa shule.
    @nikikumbuka pale barua ya mapenzi ikiwa na jina langu kukamatwa shule huku nikiwa si mimi nilioiandika mama akiwa mwalimu akaipeleka nyumbani kisha baba kuniadhibu kama mbwa mwizi.
    @nikikumbuka pale baba alipofariki kwa imani za kichawi baada ya kusimamia mirathi ya rafiki yake kisha maisha yote kugeuka juu chini.
    @nikikumbuka pale nashushwa kwenye basi la relwe iringa huku askari akiruhusu basi liendelee na safari na familia yangu bila mimi
    @nikikumbuka girl-friend wangu wa kwanza house-girl.
    @nikikumbuka kulazwa polisi kwa mara ya kwanza na mama watoto wangu(na ikaendelea mara tatu)
    @nikikumbuka siku niliyoachwa na basi KWACHA rujewa kisha kuanza kulikimbilia mpaka liliposimama km umbali wa km 5.huku nikiwa nimeacha viatu vyangu vipyaaa nyuma enzi hizo tuliviita mbeya glocs au sido,magongo
    @pale niliposingiziwa nimekufa:A S-danger:kisha kukutana na mtu anayenijua akanikimbia akizani mzuka
    yaaani ni mengi ambayo nikiendelea kukumbuka nitamaliza kurasa zote za JF,sikutegemea kama nitakuwa hapa leo,MUNGU MKUBWA

    BY THE WAY:NEXT WEEK TAREHE 25 june FRIDAY NAOA RASMI -MEMBER WOTE WA JF MNAKARIBISHWA NA TUTASHEREHEKEA HAPA HAPA,KAMATI YA VINYWAJI MUONE MASANILO NA CHRISPIN UKIPUNGUKIWA.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Happy bday to you Bab'Kijana!..Harusi njema pia hiyo 25/06....
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    hongera babukijana kumbe umri wako bado hivyo? bado unawakati mzuri wa kutumika, kuitumikia familia yako, jamaa na jamii kwa ujumla. Mungu akujalie maisha marefu yenye furaha na mafanikio.
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    ha ha haa,thanx belly:A S crown-1:
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    he hee ,mkuu mi naona nimesogea kwel yaani
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera mkuu!
    kumbe wewe mdogo wangu sana tu
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    yaah mkuu hilo jina lisikutishe ni babu kimaisha tu.
     
  8. s

    schulstrasse Senior Member

    #8
    Jun 19, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaa Babu Kijana Hongera basi mi nlikuwaga najua unakimbilia miaka hamsini....bythe way hongera and wish u all the best on ya wedding,ni mdhungu au????
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    he he hee,jina tu hilo lakini natumai ntafika huko,na hapo kwanini umeuliza hivo?
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Happy birthday BK............Vipi maandalizi ya harusi yaendaje lakini...Kama nakuona vile hiyo tarehe 25.....Mzee ndani ya Suti kuuuuuuuuuubwa,na ufupi huo............hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa....Kila la heri ndugu yangu
     
  11. s

    schulstrasse Senior Member

    #11
    Jun 19, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuuliza hivyo coz hukumbuki kunitonya kuwa u r married 2 a mzungu coz nilikuulizaga kwanini unamshambulia yule demu wa kibongo aliyekuwa anasukwa weaving na mumewe mzungu..by the way jina lisikutishe npo bongo hii hii.
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    hujatulia weye,umebadili jina sio?yule alinikera
    bana,ooh mume wangu ananipenda,ananisuka nywele oneni,ili tufanyeje?by the way yaliisha na wewe nikija huko tuta-do ze nidiful :hungry:
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    he he hee,mkuu bala thanx bana we acha tu,mambo inaenda pooowa kabisa suti ipo tayari mkuu he he heeee,si unaona na hiyo shepu kwasuti indeed
    ni bata sanaa,enewei tutare-wind nikija mkuu.:hungry:
     
  14. s

    schulstrasse Senior Member

    #14
    Jun 19, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijabadili jina ila nilikuwa na tatizo na my e mail thats why...all the best,ya kweli lakini hayo uliyoorodhesha hapo mwnzo au fiksi tu....
    :teeth:
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nakusubiri aisee.........Salamu kwa mtarajiwa
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kweli umetoka mbali.....happy birthday dear
     
  17. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy birthday BK oooh umenikumbusha mbali sana. By the way ongera kwa kuzaliwa mwaka mmoja na CCM
    Harusi njema...nakutakia uzao mwema hasa baby girl kuwa first born....atakutunza uzeeni eeeeh ....
    mix with yours
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ...........Happy birthday Babukijana, Mungu akulinde uishi miaka 100+ zaidi uone wajukuu, vitukuu , na vilembwe vyako.:party:
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    thanks dear.
     
  20. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    thank you so much preta
     
Loading...