Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakutwa na CHUCHU za TEMBO

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bajabiri, Jun 5, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Polisi mkoani shinyanga inawashikilia majangili kwa kuwakuta na CHUCHU 2 ZA TEMBO,vipande vya mikia ya tembo,maskio ya tembo,pamoja na risasi kadhaa........
    Sosi:mwananchi

    NATAMAN NA WALE WALOTOROSHA TWIGA NAO WAKAMATWE
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bado Maige!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    amesema ana bomu la kulilipua during kikao cha BAJETI,,,,any way tunasubiri hiko kikao,,,,next week tujue atalipua bom,au atajilipua...?????
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    sasa chuchu za tembo kwa ajili ya kazi gani?
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Aache kutapatapa huyu Maige kwani alizaliwa kuwa waziri daima? kama alikuwa anapenda ukubwa huo alitakiwa kuwajibika pasipo kuogopa kwa hiyo sasa woga umekwisha?
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    kunyonya
     
  7. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    angenyamaza tu muda ukifika alipue au alipue muda huu lakini kwa namna hii wanaweza kumtafuta (hao wanaohisi atawalipua) wamlipue yeye kabla...
     
  8. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Alipue bomu lipi naye ndo alikuwa na wasuport wasukuma wenzake kuwa majangili,
    Naye alikuwa wizarani kibiashara zaidi badala ya kutekekeleza majukumu,aliuawawa faru wa kwanza akiwa wizarani,hao wawili nao wameuliwa tena akiwa waziri kamili na taarifa hata wirani hazikufika,ni lipi analotaka kutueleleza kama watanzania,kuna mahaali naye amehifadhi nyara,kama hajui hii ndo bongo,tena aache kelele.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Ataanzisha tena status facebook ya kulia lia!
     
  10. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si alikuwa anafanya biashara wizarani badala ya kazi,hajiulizi tu kwanini wenzake kama Magufuli kwanini kila wakati anarudi?

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Kunyonya
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haya tushajua kumbe na wewe unamiliki!!
     
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kunyonya ? Kwani hao waliokamatwa ni ndama wa tembo au kina Maige? :sent from my nokia 6120c:
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kunyonya ? Kwani hao waliokamatwa ni ndama wa tembo au kina Maige? :sent from my nokia 6120c using jamiiforums: habari na hoja mchanganyiko:
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa chuchu sihuwa zinanyonywa? au wewe unajua tumizi lingine?
     
  16. M

    Mtaftaji Senior Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwahy wanaenda kunyonya maziwa ya mama zao hayaja watosha?
     
  17. M

    Mtaftaji Senior Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    chuchu za kunyonya?kwani hawajashiba maziwa ya mama zao?
     
  18. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bado wana imani nyingi sana hao mpaka miaka hii.,


    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chuchu za tembo?? duh
     
Loading...