Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakurya wa ahidi kuacha vita ya wao kwa wao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamlock, Dec 30, 2010.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani wakurya ingawa mimi ni mkurya lakini utata mtupu
     
  2. B

    Bull JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kivipi? ebu toa maelezo tuone kama tutaweza kuwasaidia, kunani ???
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mapanga shaaaa
     
Loading...