Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakurya katika mahusiano! Je mwanamke akipigwa ndipo anajisikia kupendwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Excel, Oct 16, 2012.

  1. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    moderated..
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Apikwapo.........:shock:
     
  3. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    sorry!
    Correction! Ni apigwapo sio apikwapo!
     
  4. T

    Tata JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mkurya wa ukoo upi?

    Mkira
    Mtimbaru
    Mlenchoka
    Munchari
    Muiregi
    Mukenye
    Mhunyaga
    Mukiroba
    Mukine
    Muryeri
    Musweta
    Munyamongo
    Munyabasi
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    apikwapo=anapopikwa
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wanawake wa kikurya wanapikwa? kwa kuni au ges?
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Asante sana kwa kukiri wake/waume wa kabila hili NI WAKOROFI!Ningefurahi sana ungeendelea kutoa sifa zenu nyingine, au nikusaidie?
     
  8. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    tata we ni nouma!
    Mi kwa ukwleli ni munyabasi kutoka upande wa mama na pia ni mungurimi kutoka kwa baba!!
     
  9. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    aaaah! Kongosho!
    Mbona ivo! Au wangoni nini?!
     
  10. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    sifa nyingine zipo tena nyingi tu!
    Kama,
    extreme confidence.........!
    Born with no fear..........!
    These guys for sure do not fear death!
    Those are some, you may go ahead with others!
     
  11. m

    maisara Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo kwa wakurya tu we kama mke wa mtu kwanini usimame simame hovyo kuongea na wanaume.au kuna kabira linaloruhusu mke kusimama sima na wanaume hovyo?

    mi mwenyewe mkurya baba mnyamongo babu mzaa mama mnyamongo bibi mzaa mama mtimbaru mume wangu mkira yan hapa full ukurya.
     
  12. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Naanza kujibu kama ifuatavyo: hatujui mapenzi mimi nafikiri labda wewe ndo hujui mapenzi kwanza jiamini simama kama wewe kama hujui omba darasa ufundishwe.
    waliosoma, wakikorofishwa huwa ni moto Wa kuotea mbali! sidhani kama kuna mtu utamkorofisha makusudi acheke tu ili hali ameudhiwa na hii si kwa wakurya tu bali watu wote I mean hata wazungu, waarabu, n.k
    dada kichaga kapata bwana wa kikurya sasa huyo dada wa kichaga kupata mwanaume wa kikurya wewe kuna kuhusu nini? au kwa vile amepata mchumba akakuacha sasa unataka kumharibia, acha wivu wa kizamani tulizana na wewe utapata wako.
    nakwambia hata hawezi simama na mwanaume hivi hivi wapige hata story kidogo akihfia bwanaake!unataka asimame apige story na wanaume ya nini? huoni kwa kuwa unapiga story na wanaume bado hujapata wako na ndo maana unataka kumpoteza na yeye ili apige story akikutwa aachwe.
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwanza kabisa hatuna mkurya mshamba kama wewe, sifa yetu ya kwanza ni confidence, sifa ambayo hauna, kwahiyo wewe huwezi kuwa mkurya labda wa kuchovya!
    Wakurya wakorofi eeh, halafu bado wadada wanatugombania kila kukicha, tena wa makabila mengine ndio zaidi hasa wachaga na wameru. Uliza ujibiwe usikurupuke!

    Nyie mnaojifanya kuendekeza gender balance katika ndoa mmeshindwa kuzihandle nyumba zenu. Hata vitabu vitakatifu vinasema mume ni kichwa cha nyumba sasa nyie endeleeni kuwa mikia sisi tunazidi kusonga mbele!

    Bado una swali?
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nakala; Tata, maisara na mdida.
    Huyu anayejiita Star b anahasira za kuachwa na bwana wa kikurya sasa anajaribu kutuchafua, ataweza?

    Proud to be Mkurya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mwita ivi ile mila yenu ya kurithi wanawake bado ipo au siku hizi mmeipotezea!
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa mshamba kweli.
    Hakunaga mkurya hovyo kama huyu
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anataka kuji safishia nyota humu MMU aonekane Mkurya aliye
    staarabika kumbe ujinga tu,ataishia kuwa kama wanaume wa kenya
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mme wako alikua kabila gani mwiseke?
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ameachwwa kwa sababu ni Mosaghane analeta umbea humu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. lillies

    lillies Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    mimi ni mkurya mama mnyamongo na baba mlenchoka,kwa swala la kipigwa eti ndo mapenzi hilo ni kosa kwangu binafsi sipendi mwanaume anepiga,kuhusu kujua mapenzi,,labda wewe ndo hujui mapenzi lakini wakurya tunajua mapenzi na pia kwenye kumi na nanae hatuchoki tunapuzi nyingi especially me i can go mpaka round tano utachoka wewe mwanaume,pia sisi ni wachapa kazi sio mdebwedo,,,kurya men and women are the best bana
     
Loading...