Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakunitengeneza wikend kwa malipo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mamushkar, Aug 26, 2011.

  1. m

    mamushkar Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani natafuta kijana wa kiume wa kunisafisha na kunitengeneza kucha pia kuniosha miguu kila wkend
    muda anzia saa 2 usiku
    malipo mazuri
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna sehemu ya matangazo madogo madogo kama haya......
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    we Kaizer wee ina maana mtoa uzi hujamuelewa? hapa ndo pahala pake kabsaaaaaaaaaaaaaa!!!!!
     
  4. s

    strit boy Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema basi unapatikana wapi ili nije
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni kuanzia muda huo, Mimi najitolea kufanya hiyo kazi kwa ufanisi mkubwa bila malipo yoyote. Nielekeze kwako tu na uhakikishe hakuna mbwa mkali.
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Asee....
    Lazima iwe saa mbili?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hawa vijana wanatucharge ghali sana aisee kumbe wewe unatengeneza buree? Mimi niagizie uliko nikufate maana nimefulia mbaya
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Are you sure hayo 'malipo' ni genuine? Ukinihakikishia, mi nakuja...
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hutaki tena wajane?
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,672
    Trophy Points: 280
    Kijana acha kukurupuka na nyege mshindo, elewa topic yeye alichosema ametoa ajila anahitaji kijana wa kwenda kumtengeza huo urembo wa kucha kwa malipo mazuri baada ya hapo yeye ndio anatoka kwenda kwenye mtoko wa weekend na mkunaji wa kipere G yupo.
    Hapa inaonekana vijana dada zenu wakiwahita honey basi mtafikiRIa moja kwa moja kwamba sister anataka kunipa K.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,672
    Trophy Points: 280
    What do u mean? kwamba kuna malipo fake kwenye biashara?
     
  12. m

    mamushkar Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes ndo muda nakuwa available
     
  13. m

    mamushkar Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nalipa hela tsh, usd, as u wish
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mengine yamechakachuliwa mkuu, yanakuwa tu restored na sabuni ya 'Kaisiki"...
     
  15. m

    mamushkar Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajane ni kwa serias relationship
     
  16. m

    mamushkar Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye 'as you wish' ndipo napopataka. Hizo hela sio ishu...
     
  18. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nina cheti kbsa kwa kazi hyo.ila nina idadi kubwa ya wateja huo muda wa saa2.huwezi fanya kama saa4 hv?
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,789
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Weekend njema...
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Unapatikana wapi?? mimi ni profesheno kwa kazi hiyo...
     
Loading...