Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakumbuka nyimbo za zamani? Hebu sikia na hii.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Feb 2, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mimi sio mzee lakini napenda nyimbo za zamani kupita maelezo kuanzia za akina Mbaraka mwishehe,Marijani,Cuban marimba wengineo utaongezea.Unajua kwa nini nimezikumbuka leo? kuna wimbo umepigwa nikakumbuka kisa cha kama miaka 15 iliyopita.

    Kuna mlevi mmoja alikuwa almaarufu mtaani kwa rafiki yangu,kila akilewa hujiimbia nyimbo za zamani anapotoka ulevini halafu hupita anapoishi huyo rafiki yangu(alikuwa amepanga) mida ya saa 3 hadi 5 usiku na kuelekea kwake kwa sababu hapo ilikuwepo njia. Kila anapopita mabinti wa mwenye nyumba ambao umri wao ni zaidi ya miaka 25 na ambao hawana kazi yeyote wanayofanya humcheka huyo mlevi na kumkejeli wakiwa wamekaa barazani kwao (walikuwa hawajaolewa na mapepe fulani hivi).

    Siku ya siku yule mlevi akautandika mtindi kama kawaida na kupita huku akiimba wimbo huu wa zamani.............

    Msichana wa sura aah nzuri..... nini kimekufanya usiolewe
    Elimu unayo ya kutosha lakini bado hujaolewa
    Wadogo wa nyuma yako wameolewa wamekuachaa.. ukihangaika

    Ooh baby.usionyeshe majivuno kwa vijana,ukionyesha majivuno kwa vijana utabaki ukihangaika
    oooh miaka yaenda sana na sura inachujuka......................

    ***********************************************
    Wale mabinti waliposikia anaimba hivyo hawakumkejeli na waliufyata kuanzia siku hiyo.

    Nafikiri alikuwa Daudi Kabaka huyu.Sijui nawe unakumbuka nyimbo yeyote ya zamani au bendi inayokukumbusha matukio ya raha na karaha..........................!

    [h=1]Daudi Kabaka - Msichana sura Nzuri[/h]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Naona raia wamepiga kimya muda mrefu, ngoja thread isipotee. Si unajua tena kama hapa ni Chit-Chat, post mia kwa siku.
    Huyo ni Daudi Kabaka yeah, wimbo wake unaitwa Msichana wa Sura if me is not mistaken, alikuwa anaimba Twist, nyimbo zake zengine ni pamoja na Bush Baby Twist, Mulofa Moja, Helule Helule, African Twist...
    Mlevi alitisha that day, aliwachana ukweli wao hao macheche.
    Nenda kule jukwaa la 'Maselebriti' kuna uzi unamzungumzia Franco Luambo Luanza Makiadi, Baba ya Rhumba, nadhani utaufurahia huo.
    Nikija nitakuja na profile ndogo ya Newton Karish,
    unamjua huyu?
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mtafute mtu mmoja anitwa zomboko utafurahi na roho yako,mimi huwa namsikiliza kila alhamisi kuanzia saa nne usiku mpaka saa saba usiku Redio free africa ya mwanza 98.6 fm kuna jamaa anaitwa wambura mtani anaendesha kipindi kizuri sana ambapo zomboko ni mmoja wachangiaji,pia yupo mchangiaji mungine anaitwa John Jambele hawa jamaa wanatisha
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    leo umeskiza?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo ni sawa au ni ki-jamaica hicho?
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unauliza makofi polisi mzee
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nitaanza kufuatilia hicho kipindi.
    Kuna kile cha Regina Mwalekwa kipindi akiwa Radio One, kila Ijumaa kuanzia saa tatu asubuhi, remember?
    That mathee was awesome bana, na ile voice yake basi daah?
    She knew the music for sho!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kaaga ivo hivo!
     
  9. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nadhani mwimbo una maudhui ya male chauvinists wanaotaka wanawake wajirahisishe ili wao wafaidi. Jamaa anasema msichana anaringa ndo maana haolewi, yeye alimtaka lakini msichana akamwambia hana kisomo. Well, si kosa kwa mwanamke kukataa kuolewa na mtu ambae hana kisomo. Ukilazimisha mnaweza kukosa connection and intellectual compatibility mkawa hamuelewani. Mi msichana akinambia hanitaki kwa sababu kanipita elimu kwa kweli nitashukuru kanambia mapema, nisije nikashindwa kumridhisha intellectually au kwenye kipato. Sidhani kama huko ni kuringa.
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Yap african twist.safi sana ila nyimbo zilikuwa fupi sana dakika 2 hadi 3 umekwisha.Newton Karish simkumbuki labda unitajie wimbo mmoja hivi nijaribu kuvuta kumbukumbu
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    ZOMBOKO Huwa anakuwa Redio one pia siku ya jumatano mchmbuzi mzuri sana,unaweza kupata feelings kama ulikuwepo enzi hizo..huwa nikisikiliza hizo nyimbo rafiki yangu ananiita mzee
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Usisahau ni enzi zile ambapo kuolewa lilikuwa jambo kubwa na heshima sana...ukiusikiliza kwa makini ni kama jamaa anamponda kwa kujiamini sana pengine akijua msichana ana stress.anyway hata me nikikataliwa kwa sababu ya elimu yangu ndogo nitashukuru
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kuna huu wimbo naupenda sijui kaimba nani

    "Kweli sasa nimeamua kujibu barua za kinamama, kila ninapozisoma kuhusu mambo ya kuoana....nachoka nachokaaa mie
    Kwani nioa pachanga......."
     
Loading...