Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakumbekeni Viongozi wenu jamani

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 5, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mwalimu Mzee wa Rukhsa MR. Ben Mr J.K.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    BaBa Mlezi wa Taifa....................................................

    [​IMG]
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pale kwenye JK ungeweka msanii Vasco da Gama ingependeza au tuseme baba Vimwana Mbayuwayu bin Kihiyo bin Kichwa Ngumu.
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    mkuu Father of All Siwezi kumtania Mr JK . Kwetu kumuoja Bwagamoyo halafu mimi si mtani wake na wala siwezi kumfikia kiumri kanizidi ki umri yupo sawasawa na kaka yangu halafu ni Rais wangu nachunga heshima yake mkuu samahani.

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa photo ulizotoa nimekuelewa siyo kukulewa. Kweli wabongo mna mambo eti huwezi kumtania zaidi ya kumkandia siyo?
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    mkuu Father of All Sehemu gani vile mkuu? Sijakuelewa vizuri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu MziziMbichi sorry Mkavu,
    Hivi huo utalii unaona ni sifa nzuri wakati Zero wenu anaamini anapofanya utalii yuko kazini na kashakunaku kake?
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu.@Father of Al Hujuwi Utalii ndio unaoingiza Pesa za kigeni?Pasipo kuja Watalii tutapata wapi Pesa za kigeni?
     
  10. B

    BLB JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dhaifu
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo wa mwisho mbona swali halijakamilika? Halafu ana tabasamu kali!
     
  12. awp

    awp JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi niliipenda wamu ya tatu
     
  13. YETOOO

    YETOOO Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kwa jinsi nilivyoelewa utalii uliowekwa hapo kwa dhaifu ni kwamba yeye ndio mtalii ila sio swala la watalii kuja ili tupate pesa za kigeni.Kila siku yeye anatalii nchi za watu na kuchekecheka kwake na hapo anawaza nchi gani hajaenda ili aende kabla ya 2015.


     
  14. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    viwanda vya uongo...asipoenda nje kuhemea kibaba tutakufa na njaa
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    LIWALO NA LIWE
    SIJUI KWA NINI SISI MASKINI ANGALI TUNA KILA KITU!!:nerd::nerd:
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Za kwako changanya na za mbayuwayu! Lol!
     
  17. a

    altaaf Senior Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    DUHH !!!!! Mkapa hapa ameonewa katuni yake sio mchezo ! na huyu wa mwisho hana woga na kupaa angani ama aliwahi kusomea urubani ?
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu altaaf Mzee Mkapa hajaonewa kitu katuni yake ni nzuri kama jinsi inavyojieleza yeye Mzee mkapa si mfupi kisha anacho kifriji? sasa kwanini ameonewa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    bibie mwaJ huyo wa mwisho swali lake halitaweza kukamilika mpaka amalize muda wake aje mwengine si unajuwa bado yupo madarakani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Samahani mkuu, nachojua mimi Tanzania ni nchi isyofungamana na upande wowote! swali kwa nini sijasikia Jakaya katembelea nchi zifuatazo Afghanistan, Iraq, Pakistan, Syria, Lebanon, Israel, Cuba, Venezuela, Madahascar, Iran, DRC, Bulgaria, Czech, Uzbekistan etc. hta Burundi na Rwanda kwa nini???????????
     
Loading...