Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakulima wenzangu nipeni kazi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kisusi Mohammed, Oct 26, 2009.

  1. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Habarini za majukumu wakuu wa JF, mimi ni mmjasiriamali tarajali ambae najitahidi kukabiliana na hii kasi ya ukuaji wa gharama za maisha kwa kujitafutia senti za ziada kwa kila njia niwezayo.

    Naamini humu kuna wadau wengi wenye kulima japo kwa msimu na kwa kutegemea mvua. Basi kwa kulihisi hilo nikaona si vibaya nikiwajuza ya kwamba kwa wale wenye mashamba maeneo ya kati ya Morogoro mpaka Dodoma wanaolima kwa kutumia TREKTA na huwa wanakodi trekta hilo basi wanaweza kunipa mimi hiyo kula ili nami niweze kulipa angalau bili ya umeme na maji.

    TREKTA langu lipo maeneo hayo, na linaweza kwenda popote kati ya Moro na Dom kulingana na makubaliano ya muhtaji wa huduma hiyo.

    Tazama picha kuona trekta lenyewe.

    Endapo utahitaji huduma hiyo wasiliana nami kwa namba zifuatazo:

    Wazee wa Extreme: 0715 555 512

    Wazee wa Jirushe: 0787 111 123

    Wazee wa Vodajamaa: 0768 111 123


    Zantel Mtelezo: 022 550 5970
     

    Attached Files:

  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Sina majibu ya maswali yako.

    Je, kuna mashamba huko yanayouzwa? Kama yapo kiasi gani? Umbali gani kutoka barabarani?
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nakushauri uende na hilo trekta kibaigwa!wala hutahitaji matangazo mengi
     
  4. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Bluray mashamba yapo yanauzwa na yapo yanayokodishwa, mi ninalo shamba la heka 50 nalikodisha kwa kila heka ni Shilingi elf 12, kama unahitaji tuwasiliane au niPM.

    Kaka Geof nakwambia Trekta lipo Dumila kwa sasa kuna kazi kidogo zinafanyika pale, lakini makazi yake ni Kibaigwa.
     
Loading...