Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakulima wadaiwa kubadili mpunga na bia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Donnie Charlie, Jul 26, 2011.

  1. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    BAADHI ya wakulima wa zao la mpunga kata ya Kamsamba wilayani Mbozi wamekuwa na tabia ya kubadilishana zao hilo na pombe hali inayowafanya waendelee
    kuishi katika maisha magumu kila msimu wa mavuno unapowadia.

    Wamejikuta wakinunua mchele kutoka kwa wachuuzi kutokana na wao kubadilishana mpunga na bia wakati wa msimu wa mavuno.

    Tabia ya kubadilishana pombe na mpunga imekuwa ikifanywa na wakulima hao wakati wa mavuno ambapo wachuuzi hufika mashambani wakiwa na masanduku ya bia na wakulima hushawishika kunywa na kujikuta wakibadilishana mpunga na pombe hizo.

    Source:
    GAZETI HURU LA KILA SIKU:: Wakulima wadaiwa kubadili mpunga na bia
     
  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni kosa..hata kama wangebadili mpunga kwa kondom...what matters huo mpunga ni wake???..je? linafanyika kwa ridhaa ya kila mmoja??
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wajinga ndio waliwao! Huu ni ujinga.
     
Loading...